DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Dầu đang có dấu hiệu đạt đỉnh; các nước ko để nó phi mạnh nữa đâu sẽ gây lạm phát mạnh ảnh hưởng lớn đến kinh tế. Mà một khi đảo chiều thì rớt nhanh ko kịp trở tay đâu. Nên tiền lướt sóng lại quay về thôi; ae ko phải xoắn

1 Likes

Kkkk

26 Likes

Bán sớm thế ông bạn. Nghiên cứu quay lại đồng hành với anh em nhé!

Chơi đẹp thế là ok bác, tiền của mình mình kiếm. Hẹn bác 1 ngày không xa quay trở lại tàu Dig cùng anh em

Tài thì cũng chỉ hô cho vui mồm vậy thôi. Chứ cũng chỉ bán lúa non thôi.

2 Likes

kệ chúng nó đi bác, xong sợ k dám vào hoặc ủn giá cao

Tầm này đu vào thép, dầu, phân ko kịp T3 thoát hàng,

4 Likes

Uh kể ra thoát kiểu này cũng lạ, cũng kiểu Đức lctv nhưng bạn Tài cũng đã thoát rồi, sau này đừng qua cl là được, mới đầu tư mấy tháng mà ko cưỡng nổi thị trường

6 Likes

Chuyện bình thường, ai cũng phải cần có tg tu luyện. Lại một lớp mới lên tàu với kì vọng mới

4 Likes

Chim lợn thì lại bị chửi thôi bác :))))

Loạt cổ phiếu hàng hóa bị chốt lời, cổ chứng khoán rục rịch tăng - Tạp chí VnEconomy. Chạy nhanh còn kịp. Kkkkk

1 Likes

Cầu cổ đất đông lắm. Tất cả các loại bán đất đi làm ăn đều chết thảm

1 Likes

Sau khi chốt lời ở những mã tăng do tin tức thì dòng tiền thông minh sẽ lại quay về những cp có kỳ vọng tương lai lớn. DIG kỳ vọng lớn như nào thì quá nhiều người phân tích rồi.

2 Likes

Thực ra ai chả thấy nếu đánh dòng dầu phân vừa rồi fomo vẫn ăn nhưng được mấy đâu, mệt chết chả, lớ ngớ lại sập nhưng ta ôm DIG cứ rung đùi kệ xừ nó rồi loạng quận x2 bao giờ ko biết còn mấy thằng kia mùa quýt mới x2

6 Likes

Uh thấy bạn nghi ngờ lâu rồi thảo nào

1 Likes

Tôi cả năm nay éo quan tâm từ hồi mua DIG nhàn hẳn, rảnh hỏi a e bạn bè đất cát tăng ko ai cũng bảo tăng là ok

4 Likes

Mua bán là việc của mỗi người thôi ae :sweat_smile:, bán bây giờ không cẩn thận lại phải chổng đít ủn giá cao thôi!!!

Đập hộp 2 vào sóng khủng tiếp theo nào!

10 Likes

Hãy nhìn vào vĩ mô. Có một niềm tin mãnh liệt là bđs ăn tất. Thiên thời ủng hộ bđs chu kỳ này.

Dig vào lúc tích lũy này vào là an toàn. Anh em nhớ Margin ít thôi. Tránh những cú xả lớn gây Call Margin thì rất dở

DIG phá sản rồi à anh em??? kaka