DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Sàn mie nó roi, vỡ mồm giấc mơ làm giàu của e

Lệnh vớt sàn lớn thế các bác

Bank bị sút .

Các con zời cứ bình tĩnh, DIG còn sàn chục phiên nữa, tha hồ mà bắt nhé kkkk

Tranh thủ mà múc

Chiều nay thị trường đỏ lửa

Thị trường này thì mã nào chẳng đỏ chỉ có bọn dầu, phân đạm tăng. Anh em nào xuống tàu xúc dầu với phân đạm rồi thì đừng quay lại chim lợn DIG nhé

Nổ súng pằng pằng tau còn múc thêm chứ sợ gì mấy phiên này, múc

Kệ chúng nó, cho nó chym càng vui, cứ vả cho những kẻ khôn lỏi như trận hôm nay là tốt Em êi

Đại ca xuất hiện thì tôi biết là sắp tới sẽ có vài cây CE

Chúc các bác sút đất múc phân ngon miệng. Em thì chỉ trung thành với đất thôi.

e mới khớp đc ít giá sàn th … các bác chim lợn có hàng cứ bán nhiệt tình nhé… e chia ra múc mỗi hm ít… khà khà

Sắp nhận cổ tức 22% và nhận pht 30% tăng vốn mà các anh em bán cho giá này . Đừng nghe CL rồi hối hận kkk

3 Likes

bị sọc rồi chuẩn bị cân đê các a e

t thấy còn đi ngang dài do tình hình xấu. Hộp 1 phi mạnh là do tin từ đấu giá đất thủ thiêm. Một năm đầy biến cố như này hy vọng cuối năm có giá 150k.

Sọc gì bạn, anh em trên tàu bán thoát hàng đó.

2 Likes

Bán DIG thì biết mua con nào bây h, phân thép dầu thì giá này còn gì nữa mà kì vọng, cứ nằm im, đừng bán bò tậu ảnh ương nhé

1 Likes

Đi tù vì cổ, nghỉ

Ối zời ăn 10-11 cây sàn lúc trước còn trụ được. Thị trường sập nhằm nhò gì, thị trường chung rớt bao nhiêu điểm đi nữa thì cổ mình ôm cũng chặn giá rồi, cùng lắm sàn :laughing:. Chỉ tí lại tăng, có gì phải xoắn

1 Likes

https://vietstock.vn/2022/03/quy-etf-cua-msci-mua-manh-vnd-dig-hpg-3358-939161.htm

1 Likes