DIG hành trình đến 500k không còn xa!

anh em nhảy tàu mạnh thế nhỉ :))

Gần 1.5 triệu cổ giá sàn trong ATC bị mút hết. Đây là phiên đạp gom hàng của tay to

3 Likes

1 pha gom hàng đỉnh cao đẩy các con zời xuống hố :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Chuẩn bác short j tầm này nữa, ae xuống tàu nhiều hôm nay quá

Khổ lắm! Vì cổ anh nó NGON!!!

6 Likes

nhìn giao dich là biết chú non sao nhìn ra đc

Cây trần 92 có cả mấy nhóm broker khuyến nghị mua vào. Hôm nay ngược đãi họ tí ấy mà.

1 Likes

Phiên hôm nay chắc cũng nhiều ae rụng hàng cho lái

Bác cứ hô hào hôm nay đánh trần.ae nào tin theo là lại lôi bác lên hỏi chuyện.tốt nhất bác đừng hô hào nữa.

Nếu 1000 người mới theo A7 mua Dig đến giờ này a e trụ lại chắc chẳng còn bao người. M theo từ vùng giá 28-36 đến giờ, hy vọng làm lên lịch sử. Xưa nghe mọi người nói nhóm theo A7 sau cùng chỉ còn vài ông là thành công còn đâu rụng hết.

10 Likes

Mình có cảm giác chuẩn bị sóng thần rồi.

ko sao mai bắt đẹp đó mai cứ rải lệnh ra là hốt đc giá đẹp.

đã theo hàng A7 thì tắt bảng điện tử đi, lâu lâu mở lên 1 lần xem (trừ khi muốn tích thêm),

2 Likes

Tôi đã múc thêm 2200 cổ cùng anh em, mai tôi canh mua tiếp, xin phép anh em mai cho nó đỏ tí đầu phiên tôi múc nốt, rồi sau hẵng xanh có được không :smiley:

2 Likes

Với hơn 1,4tr cổ sàn phiên ATC, mình nghĩ đầu giờ sẽ xanh ngay thôi

xanh cũng múc :)) xanh nhẹ tôi cũng múc nốt thôi, mua tích sản, có giá đỏ thì tiết kiệm đc vài triệu cafe, đi ăn với các em, còn không thì cũng có mất gì đâu :smiley:

2 Likes

Tốt nhất là nên nghỉ cho thoải mái nhé Bạn!

Giá này mua được không các bác =)) câu hỏi kinh điển

1 Likes

Cả phiên cầu thấp, bán nhiều, mà ATC đớp 1 phát 1.4tr giá sàn. Tôi ngủi thấy có mùi tay to gom hàng đâu đây kkkkkk. Không biết diễn biến ngày mai thế nào: sẽ tiếp tục bị đạp để gom, hay cầu mạnh vào phi luôn từ đầu phiên? Mời các cao thủ bấm quẻ:

• Xanh lá
  • Xanh lơ
  • Đỏ
  • Tím

0 người bình chọn

Không bằng minh mua hôm nay. Sao cứ phài lấy khoai tây để dựng niềm tin.