DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Có lẽ đi ngang vùng 8x-9x một thời gian. Chờ tin tích cực ra mới phi được. Nhớ nhịp 3x và 6x đều như vậy. Hiện tại mọi người đang tập trung vào các cổ phiếu hàng hoá, Dig có lẽ chờ tin vành đai 3.

Ko phải đâu bác, tay to gom hàng trước chia tách đó, và trước BCTC quý 1. nhưng sideway ko dài đâu :slight_smile:

Chuẩn hô ae fomo khổ thân

Chú mày có thể chim lợn hoặc kêu A7 lùa gà, anh cũng chả quan tâm đâu.
Nhưng kêu ông 7 úp bô thì chỉ lòi ra mày ngu hơn lợn thôi con ạ, 12x ko úp, giờ đi úp hố hố hố, con zai của Quýt còi mà sao nghêu thế :)))))

Chúc mừng dig băng băng trên con đường về 6x ,:joy::joy::joy:

1 Likes

Là do cay cú vs A7 ah, vậy hãy tìm ra 1 cp và thử hô xem có ai theo k, có lùa đc ai k? Đấy mới là đẳng cấp. Đâu phải ai cũng đủ uy tín để lùa và thổi đc cả vài cphieu mà vốn hoá hàng nghìn tỉ.

Nó cay A7 mà thèm bđs quá ko nhịn được qua chơi hàng Quýt, giờ ngập trong kít nên phát điên rồi kkkkkk

Chắc tao thèm chấp Quýt nô =)))))))

Chương trình đại hội cổ đông DIG anh có thông tin ko chia sẻ giúp.
Nội dung chia cổ tức và bán vốn

1 Likes

bố thằng điên.

Kiếp CL hót thuê, lịch cố định, ra khỏi hang khi cp giảm chui vào hang khi cp tăng, trả lương theo số từ coment thì b chả có tư cách gì mà chấp ai cả.

Cứ khi nào có CL rợp trời thì đó là đáy. Dig lình xình tích lũy vùng 88-98 cũng khá lâu rồi. Anh em gom hàng thì vào vùng này quá ổn rồi

1 Likes

Mình mua từ 30-40 vẫn giữ tận giờ có sao đâu, lên chém vui thôi, trải qua bao bể dâu rồi, lên 500k còn nhiều phát nữa ko đếm hết đâu, muốn đi dài phải tin tưởng tuyệt đối, cứ nửa vời khó trụ lâu

10 Likes

Từ lúc theo A7 mua xong để đó, lên t cũng ko bán, xuống có tiền mua thêm. Đi từ 3x đến giờ sóng lên sóng xuống ko quan tâm. Cụ điếc lâu rồi. Kkkk

5 Likes

Chim bay nhầm nhóm rồi. Chui vào ổ ae DIG thì ko rung đc mà còn bị chửi cho sml

Đây là cơ hôi cho AE vào sau . Quá tuyêt vơi

4 Likes

Hôm nay mình đâu hô. Có hôm qua hô thì cũng đánh thốc lên từ giá 93 lên 97.5 đó rồi gặp lực bán mạnh quá (do nhà đầu tư ngắn hạn bán để đu sang dầu với phân) nên kế hoạch CE của các a lớn phải hoãn lại. DIG tiếp tục tích luỹ tạo nền

4 Likes

Đâu phải ai cũng theo được A7 đâu. A7 tầm nhìn vài năm đến cả thập kỷ. Theo được vài năm có mấy ai (ý mình là ôm lì ko lướt lát nhé)

6 Likes

Không nên hô hào ông à, cổ ngon cổ tốt tự khắc nó lên thôi. Nay DIG sàn thì mai theo quán tính vẫn sẽ chỉnh tiếp thôi

1 Likes

Hôm nay do tâm lý cua ÂE mơi vào sau quá yêu . NhƯng nguơng hô trơ 87 -88 đã thạch thức rât nhiêu lân trong hoảng loan . Cư thay mau nhiêu CĐ mơi có kỳ vong cao hơn thì cang tốt cho DIG

3 Likes