DIG hành trình đến 500k không còn xa!

;)) Biết thì cũng ai biết ngoài đời là ai đâu bác. Trên này có là thánh thì ngoài đời cũng chả biết là ai.

Tin này hả hay tin nào bác

1 Likes

Chẳng comment mấy nhưg bác nói câu nào ngấm câu đấy.

Đường đến vinh quang nào đâu phải dễ dàng, khó lắm… Tâm phải tĩnh, phải có niềm tin . chúc các cổ đông DIG chân chính luôn giữ đc lập trường bền vững nhé !

5 Likes

Thôi để e thay ô đấy cho, các bác đừng tranh luận nữa, e tàu ngầm topic này lâu rồi nay để e nổi lên vậy kk

3 Likes

Cái này tầm hơn 1 tuần nữa sẽ có công văn chính thức.Sắp tới vành đai 4 hà nội dig khả năng cao cũng sẽ dc chỉ định thầu.

Đầu tư chứng khoán mà tầm nhìn 1-2 phiên mà đòi ăn của thiên hạ chỉ có thánh tinh. Lúc trước tôi cũng hay nhảy nhót nhưng ăn được con này lại thua con khác cuối cùng cả năm chẳng được bao nhiêu . Giờ khôn rồi xác định chọn cổ phiếu tốt và đi theo DN dài hạn mới x2x3 tài khoản đc

1 Likes

2 Likes

cai nay chac luong ne, phien ru hang chang

Đầu tư thì cứ túc tắc nhặt thôi. Ngoài xh đất tăng bằng lần. Rồi sau cổ đất cũng phi thôi. E cầm dig nha vcc 3 năm nay cứ mỗi năm lại x lần. Chấp hết bọn chim lợn sủa ngày đêm. Càng sủa nhiều cổ càng tăng

2 Likes

Tự nhiên nay vào topic thấy a e lại bình luận về 1 cá nhân nhiều thế, cứ như chủ tịch ấy :))))) kỳ vọng của đồng chí đấy đến 9x thì chốt lời 9x. Có mua có bán thì cp mới tăng giá đc vì người vào sau bao h kỳ vọng cũng phải cao hơn người trc. Mỗi người ăn 1 đoạn. Còn ông nào ôm lỳ từ đầu tới cuối thì ăn tất, ăn nguyên mâm :))))

1 Likes

Kì vọng cá nhân thì ko nói. Mồm hô hold dài hạn, nào là đồng hành cùng doanh nghiệp, nào là hẹn gặp ĐHCĐ, nhưng không… tay vẫn nhanh hơn não, bán cụ nó rồi.

6 Likes

Đầu tư chốt lời k có gì là sai. Chỉ ghét cái thể loại ăn xong lại đi ị vào bát mình ăn xong ăn tiếp. Ăn xong đi nói xấu cổ vừa bán để đc ăn tiếp :)))

Ae còn tiền còn margin ko xúc DIG giá này còn chờ giá nào ? Ko nói nhiều mai là cơ hội cuối cùng cho ae gia tăng tài sản đó.

1 Likes

Mới có 100k mà vầy. Không biết Dig hành trình tới 200k, 300k, … 500k còn được bao nhiêu người.

2 Likes

Ra cả tin hôm nay về tổng thầu cao tốc Bắc Nam và đhcđ về chia thưởng mà ae ko đủ bản lĩnh nắm giữ thì kkkkk ko đủ

1 Likes

Tt thì luôn chạy ngược đám đông

Ối dồi ôi ôm tiền

1 Likes