DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mình theo dõi mấy pic DIG khá lâu thấy khứa tainguyen hay chém, tưởng đâu cứng cựa lắm, nào ngờ nay vô xem lại thấy khứa bán rồi . Haizzz

Ai bán rồi thì bỏ các bác. Ae Dig đoàn kết còn đi xa

1 Likes

Nhưng giọng giang hồ lắm bạn ơi. Toàn khích vào quận 7 hẹn gặp để chiến cơ. Nhưng đội cổ đông chất từ đời đầu đến giờ còn k được 30%. Anh em cũng ăn lồi mồm rồi. Vẫn chúc mừng mọi người. Ai đi đến cùng mới biết được có thành công k.

5 Likes

Tôi mua từ 68, mua đến 124, sau giảm 60 hơn vẫn mua. Giờ ngồi nhìn thôi.

Với tôi chỉ có đất và cp của bọn lắm đất, kaka

1 Likes

E thấy trên pic này còn lại đến bây giờ đa phần là ae dài hạn rồi. Trước kia vào pic cũng ái ngại về độ hung và giang hồ. Ae đầu tư ai chẳng có cái nhìn đa chiều khác nhau, nói ra để tham khảo thấy cái hay, thấy kỳ vọng. E hnay thoát nốt cái room DIG cuối cùng, nhiều khi muốn bày tỏ suy nghĩ cái nhìn của m nhưng chỉ cần lệch đi 1 tí là họ nghĩ này kia. Cứ thỉnh thoảng lên đây ae chém gió hay hơn.

6 Likes

Còn bạn DAO NGOC đâu nhỉ dạo này ko thấy.

Tôi có bảo ae từ lâu rồi, để theo được A7 không phải chuyện đơn giản, bao năm qua có những kẻ trở thành đại gia nhưng cũng ko thiếu kẻ vì mua sai điểm, bị chỉnh rồi bị focre sell mất hàng, sau đó siêu cổ lại chạy một mạch nhìn đến phát điên phát rồ, như con L14 là một điển hình. Mua bán là việc cá nhân, chỉ hơi buồn cười cu cậu là hô hơi to cộng với pha xử lý mua thêm 12x mà cắt lỗ 9x thôi :rofl:, hơi cồng kềnh :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:, chốt lại…
https://youtube.com/shorts/Iux3KfCC4hk?feature=share

7 Likes

Còn trẻ cách nói năng nhiều khi hơi ngông nghênh thôi để cho cậu ấy trải nghiệm thị trường rồi 1-2 năm tới sẽ đỡ hơn

4 Likes

Ai bán kệ họ thôi các bác, đồng tiền xương máu cả, họ tự có quyết định của họ. Mọi người xác định rõ chúng ta yêu tiền chứ không yêu cổ phiếu. Cổ phiếu nào chúng ta coi là ra tiền, hoặc rất nhiều tiền thì theo, vậy thôi. Chỉ cần không như Đức lối cũ, tối hôm qua hô hào, hôm sau đặt bán, thế là được. Còn tiền, cổ trong túi mỗi người, mọi người đều tự quyết định và tự chịu trách nhiệm hết :smiley: Mai ai máu tiếp tục canh bắt thêm giá tốt với mình nhé :smiley:

4 Likes

khả năng lúc đấy đang gồng nên căng thẳng

Đúng ý tôi kkk

1 Likes

Hihi. Theo mình thì không thể gắn bó dài hạn cùng doanh nghiệp, cùng anh em cổ đông, cùng ae diễn đàn được thì không nên nói thánh tướng quá đến lúc xuống tàu thì làm ae hụt hẫng, kiểu như bị phản bội ý các bác ạ.

3 Likes

Tôi đi cùng. Bác truyền cho tí kinh nghiệm nhé!

1 Likes

Mấy nay ko thấy cái ông thạc sỹ thích nói chuyện chiến tranh chim lợn nhỉ, hay lên tàu rồi chuyển nick hô hào

Tôi với nhóm bạn tôi mua lúc 3x lên 12x ko bán về 6x,7x,8x nhặt thêm. Trong đời chỉ một lần duy nhất gặp được thiên thời đừng để đánh rơi . Các bạn chỉ cần quản lý margin thật Ok ko gì phải xoắn .

8 Likes

Chúc dig nhanh về 6x tôi đón nhé :joy::joy::joy:

1 Likes

Thạc sĩ đấy hình như bị admin cho bay màu rồi.

1 Likes

Thi thoảng mới ngó topic mà thấy có mấy ae mạt sát người bán cp vậy, cp ko có mua bán thì lấy đâu ra thanh khoản hả ae, còn mỗi người mỗi kì vọng ngta thấy hiện giờ đang đầu cơ kênh hàng hóa thì họ đánh đu kiếm chác tí thì có sao đâu, bản thân mình nhiều lúc ko còn tiền thì dùng margin đánh đu các ngành khác ăn vài chục % rồi lượn đây cũng có sao, ae nào đủ trình thì trading còn ko đủ trình thì chọn điểm mua mượt mượt rồi ngồi im thôi, căng thẳng chính trị qua đi rất có thể là nấm mồ chôn nhiều chứng sĩ đấy :grin:

39 Likes

chuẩn bác, muộn nhất trong tháng 4 vượt đỉnh cũ