DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác Tuấn CT lớn tuổi rồi, mày không nên dùng từ ngữ thất đức như vậy, nghiệp lớn phải trả đó.

2 Likes

Tại sao mày vô công rồi nghề thể hả con. Cứ chờ cổ phiếu bọn anh chỉnh cái là nhảy ra cắn như cẩu thế

Nó gắn chíp vào não roiif bác ah. Lập trình sẵn đến giờ là dậy kêu.

1 Likes

Chim lợn thì chắc là không đâu. Vì mặt mũi đâu mà chim lơn, nhưng nói là một chuyện còn làm lại là chuyện khác.hehe.nói chung là tất cả cũng chỉ vì tiền thôi, k cưỡng được.

3 Likes

Tổ 9 đời nhà mày ăn ở như cẹc nên mới sanh ra mày là thằng không có não, miệng nhai như trâu suốt ngày lãi nhãi

1 Likes

Mấy con chim lợn ngậm mồm lại, t chỉ cần nhìn dig vừa bán vừa cho long tân là t đã đủ giàu. T mua từ 20 cứ có tiền là xúc. Đổi tiển lẻ thành tiền chẵn :slight_smile:

17 Likes

Đang chiếu trên VTV1 tọa đàm giải ngân 350K tỷ AE vào xem

1 Likes

Thôi ae đừng để ý nhiều nữa. Hàng mình nhiều T+ nđt ngắn hạn nhiều lăm’ nên khi tt biến động là sàn ngay được. Tốt nhất là cứ giảm thanh lọc hết bọn loe nghoe. Rồi tích luỹ đợi chiến tranh ổn định lại. Đoạn này cp chắc chả tăng đc đâu.

1 Likes

Hồi trước, anh đọc vị chú mày là fan phong trào. Khi đấy, chú mày xửng cồ với anh như cái thằng điên. Anh không chấp, bởi vì anh biết, tầm của chú mày cũng chỉ qua 1 lần giảm sâu, về lại bờ là đánh rơi siêu cổ thôi.

11 Likes

Nếu nhớ k lầm bữa A7 có chia sẻ thông tin Q1 này DIG bán khách sạn Pullman VT cho tây, riêng cục này và một số cái khác lợi nhuận Q1 bằng KH cả năm 2022. Nếu mà bán và book toán kịp thì ối dồi ôi lúc đấy lại đua lệnh… Kkkkkk

2 Likes

Nó còn chửi nhau với tôi kinh hồn. Nói chung giang hồ mõm, cổ đông phong trào thôi ông ạ. Tôi khinh.

3 Likes

Đợi duyệt mới mua có khi giá đã 200
Đợi khởi công mới mua có khi giá đã 500
Đợi hoàn thành mới mua giá đã tính bằng triệu
Các AE hãy chọn giá đúng nhé Kkkkkkkk

4 Likes

Nói chung là cứ yên tâm là học thầy là một chuyện, áp dụng và thực hành đến đâu lại là một chuyện.còn bây giờ giang hồ mạng và anh hùng bàn phím đầy. Bắn 10 ngày chết k hết. Kkk

1 Likes

Khi mà tư tưởng đầu tư đã sai rồi, thì có may mắn kiếm được của thị trường ngày hôm nay, thì sau này cũng trả lại cho thị trường đầy đủ cả gốc lẫn lãi. Tầm của nó chưa hiểu được điều này đâu.

6 Likes

Bỏ qua đi cụ. T cũng đã từng có tư duy như vậy lúc mới vào. Nhưng sau thì biết m vứt vàng đi cầm cứt. Kkkk. Ai cũng có bài học cho riêng m mới trưởng thành được.

2 Likes

Cám ơn cụ tiếp lửa cho ae cầm Dig. Like cái máu của cụ

Anh em bỏ đi thôi, dm tôi cũng sát cánh với ông đó thậm chưa thấy vắng vắng khi dạo nayd ko thấy đâu tưởng bận j ai ngờ bán đi, lúc trước thì nói thánh quá đâm ra hụt hẫng chứ nếu cứ bình thường mình ko ấn tượng thì ko nói lamd j

10 Likes

Nó có tư tưởng riêng, nhưng cứ lên huênh hoang làm như vẻ nó giỏi lắm, ai nói gì phật ý nó là nó nhảy lên chửi. Mình chơi có phân tích rõ ràng, còn đến giờ thằng nào còn thằng nào cút xéo thì mọi người thừa nhìn thấy thôi. Anh em còn trên tàu không phải lo, giờ đến cuối tháng 3 thì anh em ôm hàng đỉnh cũng sẽ vào bờ uống trà tận hưởng hết.

7 Likes

Thị trường này có mấy bác lướt T+ lo thôi, holder có méo gì đâu phải sợ :slight_smile:

Chắc còn trẻ còn hẹn tôi vài ly đhcđ DIG, thôi bỏ đi