DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đang bị covid lâu ko vào pic , đọc thấy ông nào bán mà cứ ngỡ chủ tịch bán sạch sẽ cổ phiếu, hihi.

Nếu chỉ cần duyệt được tổng thầu 1 vài dự án cao tốc Bắc Nam thôi cũng đã đủ để khẳng định lớn mạnh rất lớn của Dig rồi

Toàn chúa tể đòi hỏi, ông hoàng nóng vội, hix, nhẩn nha để tập đoàn còn lớn mạnh chứ.

2 Likes

Một con én k làm nên mùa xuân. Bác nào bán cứ bán k chim lợn chim gà là dc. 30 chưa phải là tết. Ae cứ kiên nhẫn thành quả sẽ đến. Tháng 4 mình nghĩ DIG rất nhiều tin khủng sẽ k còn giá rẻ cho ae đâu. Lúc đó hàng đầu cơ phân dầu hết kì vọng thì tiền sẽ tìm về nơi cần đến.

3 Likes

Không nhìn xa rồi; nhiều doanh nghiệp lớn muốn ko được; khẳng định tầm quan hệ. Cứ làm hạ tầng rồi đổi đất chẳng hạn; toàn đất sạch đất ngon thôi

1 Likes

Đúng rồi; đầu tư công và Chỉ định thầu. Nên DN nào được chỉ định Tổng thầu là khủng hiểu ko

1 Likes

21 Likes

Cái này ngon nè bạn.

2 Likes

Vụ xin chỉ định thầu này đã lobby xong rồi, giờ nộp đơn cho đúng trình tự thủ tục

2 Likes

Tầm của DIG ko thể ăn theo phiên đc. Chỉ ở DIG mới gặp đc những ae lãi vài trăm % , ae ngồi lâu tương đối đông so với cổ khác

9 Likes

Hình như phiên hôm nay là cố tình đạp bđs để gom hàng. Các bác có thể lượn các bài báo chiều này và tt trên mxh sẽ thấy bắt đầu có tt tốt về bđs, vãi lái thiệt. Mai phi thôi, không nói nhiều :slight_smile:

1 Likes

Chắc luôn. Hơn 1,4 tr.

1 Likes

Bác @Thudao.com phân tích rất chí lý. Đâu tư là phải biết nên tảng doanh nghiệp. Cứ bảo cổ đất là đầu cơ, fomo. Giờ cứ đi bám vào dầu rồi sẽ biết kết quả sớm thôi. Cứ DN mà dính tý nhà nước là tránh có xa.

2 Likes

Mai lại trần

1 Likes

AE cứ thong thả mai lại lau sàn tiếp nhé kkkk

1 Likes

cái mặt mày và quyết còi như nhau cả thôi. loại bẩn bựa.

Cư 1 lân hoảng loan là mât 7% , 3 lăn như vây là coi như xong TK luôn . Trong cái TT này nó doa kiêu như hôm nay cả trăm lân , cư môi lân nó dọa như vây mà AE nào YSL thì coi như xong

3 Likes

Cơ cái con mẹ nhà mày ấy, đất bố cứ tăng, chủ tịch của bố thì toàn làm ăn với chính phủ, ngu hơn lợn

1 Likes

Đất của bố đang tăng bố đéo quan tâm đến cổ khác, chủ tịch cần đéo phải làm, đi uống rượu với thủ tướng là đc. Còn mày sang đầu tư cho mấy thằng chủ tịch cày như trâu ấy, thân còn lo ko nổi cổ đông có cái nịt

1 Likes

Uh, thị trường chung chỉnh. Những mã đó đi ngược thị trường mới xứng gọi là đầu cơ