DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đời là thế mà cụ, tainguyen thấy hôm trc post ảnh mua thêm 10k cp DIG, mấy hôm sau lên 9x bán luôn. Tiền nó có ma lực lắm. Ở cái thị trường ảo ma này, không biết ai với ai đâu cụ. Ae bạn bè còn không tin chứ lại đi tin thằng đâu đâu trên trời rơi xuống. Với DIG, tôi luôn lấy view dài hạn làm kim chỉ nam, cứ có tiền và chỉnh là mua thêm, nắm giữ không như mấy ông ngoài kia “Mồm hô ôm dài hạn, tay nhấn nút bán”

6 Likes

Nhiều khi thấy hô hào, tưởng cổ đông cốt lõi chứ, ai dè :rofl:

1 Likes

thôi ae đừng bàn luận về cá nhân nào nữa, bàn chuyện DIG có gì mới không thôi. mình thì chỉ quan tâm tới gia đình chủ tịch Thiện Tuấn thôi

6 Likes

Dig thì quá ngon rồi, atc ông nào đớp 1trieu4 cp. Dig ko ngon ch ó đớp 1,4 triêu atc à😅

2 Likes

Cầu tiềm năng DIG còn rất lớn, ông nào đu vào dầu,thép, phân cũng chỉ trực úp bô nhau thôi mà, thằng nào may thì ăn đc tý rồi quay ra xúc bds thôi. Đấy là may còn ko thì tèo, mệt hết cả người đc mấy %

3 Likes

Cuối cùng trong cái thị trường này sẽ nhận ra A7 là tử tế nhất. Mua bán là quyền của mỗi người nhưng bác ấy hô mạnh quá, định giá tiền triệu rồi chửi đội lướt sóng nhảy ra nhảy vào, cuối cùng rồi lại cũng thế.

3 Likes

Ông có giữ ceo ko? Tui giữ cả hai dig ceo. Ceo thấy mấy nay sw đi xuống

1 Likes

Tăng 50% trong vài tuần thì hơn 90% ndt trên TTCK chốt nhanh chốt vội. Thị trường là vậy có lên có xuống theo hình sin. Miễn sao lâu dài xu thế chung là tăng. Người mua lâu dài thì chấp nhận cái giá phải trả trong ngắn hạn có khi cổ người ta tăng mà cổ mình k tăng. Người mua ngắn hạn chấp nhận cái giá cổ ngon có khi phi cho chục cây sợ đu k dám vô. Một số cổ như HAH từ hồi chỉnh đến giờ tăng ghê lắm mới đc 30%. DIG nó tăng 50% có lúc đến 60% từ khi chỉnh rồi. Giờ nó sốc lên sốc xuống là lẽ dĩ nhiên thôi. Lộc ai người đó hưởng. AE dài hạn DIG cứ bình tâm mà theo.

10 Likes

t có cả 2, nó cứ dập dìu ấy mà, kệ nó đi, cứ nhìn vào ngắn hạn thì đừng dây dưa chứng khoán mệt lắm, trân thành đấy. Đầu tư là để cuộc sống hạnh phúc hơn, cứ lo âu thấp thỏm, rồi hy vọng đổ bô vào người khác vậy kiếm tiền có vui, cuộc sống vậy khổ lắm.
Mình cũng tin cuộc chơi bds là cuộc chơi công bằng nhất, kiên trì sẽ có quả ngọt

7 Likes
1 Likes

Mỹ nó vốn dĩ là nơi đất rộng người thưa, so đất đai trên đầu người thì gấp 10 lần VN. VẬy mà đợt rồi chính phủ bơm tiền đất nó cũng tăng như điên đấy.

Vậy giờ ở VN là nơi đất chật người đông, dân cư lại chỉ bu vào một vài khu vực chính như TPHCM, HN, chỉ có khoảnh đất bé như cái lỗ mũi mà bao nhiêu dân rồi tiền của đổ vào. Đó là chưa kể tiền nuóc ngoài, tiền kiều hối đổ về tranh cướp…ôi dồi ôi…khủng khiếp

3 Likes

Cái ước mua đáy bán đỉnh nó không khác gì đánh lô đề

Tiếc quá! Giá đẹp mà không có tiền mua :frowning:

1 Likes

đọc mấy bố cmt mà cười vãi, người ta chốt là kì vọng và quyền lợi của họ, mạt sát họ chi vậy :rofl:
bác đó bán xong bác đó ko quay lại chim lợn, vậy còn tử tế chán :grin:
Ít nữa bác quay lại chung thuyền thì mình lại bắt tay làm đối tác, bác @tainguyen nhỉ :grin:

3 Likes

Tôi vẫn ôm từ 3x đến giờ, đc 6 tháng rồi nhé

1 Likes

Cụ @tainguyen cách đây 2 tháng, thấy hô mạnh hold dài hạn mà rung lắc chút mà đã nhảy rồi à

Tiều trực ở ngoài rất lớn ANh em cứ yên tâm.

2 Likes

Mỹ còn sốt đất nói gì Việt Nam.

2 Likes

Theo thông tin mới nhận thì DIG đang xin liên doanh cùng Hoà Bình làm Tổng thầu xây lắp 12 dự án cao tốc phía Đông và cao tốc Biên Hoà Vũng Tàu nhé. Mạnh mẽ chưa

3 Likes

Dưới 90 nhặt không gì phải xoắn .

8 Likes