DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Xác định là phát hành thêm giá 10k rồi ah bác. Thị giá giờ mà phát hành 10k chỉnh lại cũng kha khá đấy. Lúc đó margin bên ctck lại hở ra tiếp thì ối giồi ôii…

Theo thông tin nắm được sau Đại hội cổ đông sẽ chia, mình nghỉ khoảng tháng 5 hoặc tháng 6.

Dự án vành đai 3. Sân bay long thành.Sau 2025 thì long tân chả là đất vàng thì là gì

Minh có kinh nghiệm 10 năm đầu tư chứng khoán rồi, khuyên anh em đừng bao giờ nghe chiến za, nhà báo và môi giới. Tụi này nó chỉ biết đánh lái cho anh em ăn theo phiên 5-10%, nếu rủi ro anh em vào đúng đỉnh và cũng có thể lúc ae mua vào tụi nó bán ra thì rất lâu để về bờ. có khi ae thấy các các cổ khác đang chạy tốt phân tâm phải chốt lỗ. Đầu tư nên tìm hiểu DN và các anh em chiến hữu đáng tin cậy để đầu tư nắm giữ, chứng khoán nhìn bảng điểm 1-2 phiên không có thằng nào giỏi mà biết được nó như thế nào đâu.

4 Likes

Bác nghĩ sao bảo mọi người thần tượng cái loại đấy. Nó cũng chỉ đóng vai chú hề góp vui cho 1 vở kịch thôi.

1 Likes

Để tiền còn mua phát hành riêng lẻ, ae hàng xả giá sale off lại phải xúc thôi

1 Likes

Thôi dừng chuyện đó đi bác, tập chung xem DIG có gì mới

Nhìn VIN là 1 ví dụ, chủ động làm vành đai 3 nối từ Roy_Time_vin Home, giờ đang xin thi công vành đai 4 để qua khu ở gia lầm và hưng yên

1 Likes

Thường nếu phát hành thêm cho cổ đông hiện hữu thì là giá 10, còn phát hành riêng lẻ thì không biết giá bao nhiêu. Nhưng túm lại DN phát hành tăng vốn để đầu tư phát triển kinh doanh thì kiểu gì cũng tốt., những DN cầm cục tiền mà không biết làm gì thì ngược lại là không có kỳ vọng gì cho cổ đông cả.

1 Likes

Sài Gòn Bình An The Global City cách đó chừng chục cây đang rao giá 350 củ/m2 cho shophouse đó bác.

Hiện giờ Long Tân cách con sông thì giá nó chênh lệch cao, chứ mà có cây cầu, lại có thêm sân bay và cao tốc sát bên có khi Long Tân một 9 một 10 với khu ngoài Thủ Thiêm là bình thường.

1 Likes

Đi ăn cắp rồi

6x dig ơi coa anh chờ :joy::joy::joy:

Tầm này xem các anh lái thôi. Ai manh động quá lại bỏng tay hoặc mất tay.

1 Likes

Có kẹc. Hơi bậy mà xl ae nhé. Ngồi mà mơ.

Bình luận câu vô nghĩa vãi

nhiều thằng ngồi chờ lắm, tao chỉ sợ lúc nào ai cũng khen ngon với rẻ thôi

Chứ cao quá ko dám vào các bác ạ đu 9x có mà tym rớt mẹ ra ngoài :joy::joy::joy:

Em mà vô dc 6x em hứa ngày nào cũng vào hô với các bác :joy::joy::joy: uy tín luôn .

MA 100 vài hôm nữa cũng tiệm cận 8x rồi mà chú em đợi 6x chắc phải đợi sau khi chia cổ tức và phát hành thêm thì may ra có thị giá 6x lần nũa nhé Kkkkkkkk

1 Likes

kaka

10 Likes