DIG hành trình đến 500k không còn xa!

có cái c c c

Bác này trao đổi có học thức này chứ e thấy cổ đông dig toàn bọn chửi bới ko à , đâu ra bác lọt vào vậy

CEO đợt này cứng, DIG vừa rồi đội Trading bám nhiều, rũ tụi này ra là đúng rồi, tụi nó bán rồi ôm tiền đợi ở dưới… ăn quen mui :slight_smile:

2 Likes

Học thức chỉ dành cho người văn minh thôi, nhìn lại mình đi đã rồi hãy đòi học thức

2 Likes

Học thức đi chỗ khác em nhé ở đây toàn người thông minh có tiền thôi em vào toàn hô bậy trong lúc thị trường đang đi xuống a e trên này toàn ae ôm lâu và nhiều em chẳng bị chửi ,em có hành xử học thức đâu mà đòi hỏi học thức .

1 Likes

Để ý là bây giờ việc xây hạ tầng triển khai hạ tầng, dự án nhanh như tên lửa, ở cả khối tư nhân lẫn nhà nước. Nếu 5-10 năm trước, dự àn làm trì trệ, quan liêu bao nhiêu, thì bây giờ gấp rút vội vã bấy nhiêu. Bao nhiêu cái tiềm lực kìm nén nhiều năm nay giờ như cái lò xo chuẩn bị bung ra đón thiên thời. Nếu 5 năm trước nói bên nhà nước làm xuyên Tết để đạt tiến độ dự án hạ tầng chắc k ai dám tin, vậy mà giờ cày cuốc bù lại cho đủ đấy.

6 Likes

Quan tâm bọn Vua Tin Vịt làm gì bác ơi, mẹ chúng nó rảnh háng toàn làm ba cái chương trình xàm xí câu view rẻ tiền, ae cổ đông DIG có hàng cứ hold chặt chờ thời cơ, có tiền thì gom thêm.

chuẩn rồi bác, ý chí chính trị rất mạnh, ông nào ko làm được bay ghế là bình thường.

1 Likes

Đúng là giàu có không thể cào bằng ai cũng như ai Câu nói khi tầm tới thì tiền tới của lý gia thành thật chính xác

Ae lên tàu full short như tôi cho sập thị trường luôn đê, tha hồ đếm tiền

Ông nào tư vấn cty vụ phát hành thêm này nhỉ? Có lợi cho tổ chức còn nhỏ lẻ thì lại thiệt

1 Likes

Kháng cự 84 cứng như đá rồi

Xác định chim bé thì ko cưỡi đc xích thố đâu, chỉ có đái quần

Lần này mà sàn vài cây nữa là đúng em không còn gì mà đi đái nữa thầy ông nội Anh Bẩy ơi!!!

Công ty cần thêm vốn triển khai dự án bác ơi. Phát hành giá ưu đãi, nó chỉnh thị giá vài hôm xong lại dần dần tăng về thị giá cũ thôi.

Trước tôi mua phát hành thêm một mã thủy sản thị giá 15k nó ph thêm giá 10k. Sàn chỉnh về 14k (chả hiểu công thức tính sao, mà thị giá 14 là cái mớ phát hành thêm vừa mua 10k chưa gì là lãi 40% so thị giá rồi đó). Xong về sau ctck nó mua vào cty này nó lái lên thị giá 20k, mua pht thêm lãi 100% dễ dàng.

2 Likes

cảm giác cầm tiền mà nó cứ lên tra tấn tinh tần lắm nhỉ, hô mỏi hết cả mồm

Vậy đi chăn vịt đi, đu bám làm gì, khỏi phải kêu ai

Vấn đề là ko phải tất cả đều có tiền để mua pht, số ko mua đc thì tổ chức sẽ húp hết. Thôi đã chơi thì theo rule cty vậy

Gio mà cầm tiền là toi rồi . Mất gần 20% so với trước tết rồi

2 Likes

Chào VĐ 3 em nó phi qua 3 con số cho bọn Lợn hộc tiết cả lũ nào, loanh quanh MA20,50 vài hôm là phi như TÊN LỬA

1 Likes