DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mấy con chim lợn có kẹc cổ mà bán :)))

Còn có nhưngz con chim lợn như m thì cổ phiếu của ô mới lên đc. Sợ nhất chim lợn vào xúc khen ngon lúc ý ô ị đầy đầu. Kkk

1 Likes

chim lợn chúa lephong1970x với đàn con nick ảo lên sóng rồi, yên tâm quá :rofl::rofl::joy:

2 Likes

mấy con CL kia từ lúc 3X có mấy thằng bị chửi nhiều không biết nó chết mất xác ở đâu, giờ 7X vẫn CL rồi chúng mày lại chết mất xác thôi

1 Likes

hôm nay tui khai trương quán “CHIM TO DẦN” vừa mới bắn đc 1 mớ CL xong trưa nay mời a e qua khai trương quán nhé kkkkkk

2 Likes

sáng nay nhốt 4 triệu thì hết mịa nó hàng giá rẻ, chiều xanh bát ngát các con chim hót to nữa không nhỉ

1 Likes

Mấy bác bên dig thì sang pic khác chim.Mấy bác pic khác thì sang dig chim.chả hiểu các bác đàn ông hay đàn bà.

dig thì a e việc quái gì sang pic khác chim bác có nhầm kg đấy

Xem này chim to chim bé…

8 Likes

anh em DIG rảnh háng đâu mà đi chim lung tung hả ông

Hay quá anh liệt chym , em cũng múc thêm giống liệt huynh

1 Likes

Tớ có 50k dig tb giá 52 . Nhỏ lẻ bán tớ kệ cụ chúng nó . Cứ phải mục tiêu 3xx !

5 Likes

Giá này thì quan tâm bảng điện làm gì nữa,đi ngủ thôi.

1 Likes

a e kệ cmn mấy con CL đi nó hót kg ai nói thì nó cũng phải cút thôi

1 Likes

Tao xem m sủa đc bao lâu. M ngu lắm, đừng đi chim lợn nữa con. Lo thân đi.

1 Likes

Sáng nay làm thêm được tí DIG và CEO ae ạ

1 Likes

https://nhadatmoi.net/tin-tuc/cach-duoi-chim-lon-ra-khoi-nha.html a e tham khảo kkkk

1 Likes

Chim lợn bay ngập trời

3 Likes

Chim lợn vào nhà có nên đập chết nó không? | 5giay “Chim lợn vào nhà có nên đập chết nó không?” kkkk

Muốn ăn bằng lần đâu có dễ, kiên trì thôi, nhịp giảm này ko biết có phải do sáng nay thời sự đưa tin không. Nhưng đã hiểu được câu chuyện dài hơi của bds thì chẳng có gì phải lo cả. Chờ các thể loại chim chóc tại ga 9x năm nay

2 Likes