DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Sáng nay thời sự đưa tin gì đấy bác?

“Khối ngoại chốt gần 200 tỷ, CEO lỗ mấy quý mà nhiều người vẫn hô để F0 mua nên giá tăng nóng x2,x3” - theo VTV

2 Likes

trích dẫn tin CEO, rồi 1 cuộc nói chuyện của quỹ bảo là lạm phát tăng người ta rời bds do lãi suất cao. Mà người nghe nếu ko đủ kiến thức thì ko hiểu dc, đó là cái đoạn cuối khi siêu lạm phát rồi. Nói chung thằng quỹ đó cũng nắm 1 đống bds, nó la lên chắc chưa đủ số lượng hốt thôi. Đầu tư mà coi tin ko thông thì bị lái nó nắm xoay mòng mòng.

1 Likes

Bọn VTV là Vua Tin Vịt, éo tin được, lại được bọn khác bơm thổi!

Cảm ơn các ace non chim bán giá thấp, nhiều người lại gom thêm dcj cả mớ. Ko phải bon chen đấu giá đất ngoài kia, chúng ta đấu giá trên sàn kkk

Chiều nay VPS mở Margin, anh em lại đua lệnh,

1 Likes

VTV thì rất khó mua nhưng chỉ cần tiền nhiều thì VTV1 2 3 … 9 cũng mua được

Tây mua ta bán. Ngược đời vl

1 Likes

Chiều nay VPS mở Margin, anh em lại đua lệnh, thật hả bác

nó chặn trần ở giá 35 rồi mà nhỉ

Nhìn vào diễn biến thực tế, chứ tin và bài thì chỉ cần ngồi viết là có… nghe tụi nó thì bốc cám

Truyền thông thì như nhau cả thôi, mà đúng là cái gì chưa rõ ràng thì họ không có cơ sở để tin thật. Chứ CEO báo lãi, tin tốt đưa ầm ầm, mới lại quay ra khen cổ cơ bản. :rofl: Lúc đấy chúng ta cứ thong thả chốt hàng thôi.

1 Likes

thế nên mới có câu tin ra là bán đó. Cứ phải tù mù mua thì mới có lời chứ. Nghe a 7 nói riết cũng thông não ra chút.

thế thì hay quá nhỉ

3 Likes

Đội quân của Thiên Triều đã trở lại… Hỡi các Digger hãy theo ta ngay…

Thiên triều toàn heo :smiley:

Đội quân Thiên triều không phải là heo nhé mà là chim heo. Không thấy có cánh à?

Giảm tí… ■■■ mèo lợn gà vào inh ỏi cả, đáng thương

1 Likes

Ct nói rồi, chiều nay tím💕

2 Likes