DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vài hôm lại lập nick mới 1 lần à bác

Mày cứ éc éc tiếp đi hớ hớ

Lần nào chủ tịch lên tiếng là DIG đều tím! Chiều nay khả năng tím rất cao! Cám ơn sự quan tâm của chủ tịch tới cổ đông! Ai chưa có vé lên tàu mua nhanh! Ghế ít đít nhiều!

5 Likes

Có nghe vụ tay to mượn kho để đánh nhưng ko biết họ làm như nào. Bác thông não dùm đc không?

Giá đỏ thì hô đang giảm r, giá tím thì hô phân phối. Tăng 1 mạch từ 2x lên 7x thì chỉnh có sao đâu. T tự hỏi mấy bố đánh cái gì :grin:

Ko chun vào chuồn thì đi đâu

2 Likes

Lượn đi; thiếu ý thức quá

Tiểu nhân đắc chí à, kk

1 Likes

Anh em biết nick fb của con bạch Huệ ko cho e e vào e cà khịa con nhà báo lá ngón này cái.nó dìm cp bds chim chuột

1 Likes

Cứ theo chủ tịch, theo a7

Thôi, ko cần, nó đừng nhảy vào topic mình là được.
Còn ở nhà nó, nó có quyền sủa
Thời gian sẽ chứng minh ai đúng ai sai
Mọi sự ngu dốt đều phải trả giá bằng tiền
A7 kiếm dc rất nhiều tiền, chứng tỏ A7 là người rất giỏi. Mình theo người giỏi nhất, nghiễm nhiên monhf giỏi nhì
Ae theo A7 để ăn bằng lần, rung lắc chym lợn đéo thèm chấp

3 Likes

Việc của chúng ta là vào vị trí chờ bốc mả chúng nó cùng A7

Mấy con lều báo đọc được vài cuốn sách rồi tưởng mình mẹ thiên hạ mà bác. Kệ nó đi :grin: chấp nhặt đống đấy làm gì, ko có tí DIG nào mà thấy nó tăng quá nên phải chim thôi.

Con chym lợn này, mày và những thằng khố rách áo ôm khác, đủ bản lĩnh show tk ra, tự mở topic ra mà chym lợn, cho bọn mày tự thủ dâm với nhau, xem topic bọn mày trên f247 này bao nhiêu người ủng hộ

1 Likes

chim-lon-la-gi-750x536
Óc cứ.t
Éo ăn dc GATO
Kk

3 Likes

toàn các chiến thần bên cạnh đại đô đốc A7 ở đây mà bọn CL bay loạn trời. :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face:

1 Likes

nguoidilangthang đã vào rồi thì sợ gì.Tầm cỡ con Huệ có gì mà phải bận tâm.phải để ý. Cùng lắm cho DIG test quanh vùng 65-72 .nguoidilangthang chấp hết> Các anh cho T+ mua 60.x chốt thì không phải dạng đùa đâu

3 Likes

Ng đi lang thang là ai vậy. Kkk.

là người mà chuyên đi ăn cơm thừa canh cặn. là người lướt lát giỏi nhất trên thị trường tài chính

mấy chú nghe theo hô hào thì azua mua .chứ có biết cái mẹ gì đâu mà xỉa nguoidilangthang