DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ông mang tâm lý ôm cổ đất sang ôm cổ dầu là còn cái nịt đấy, nó mà quay đầu là xác định đợi Nga đánh nhau lần nữa thì về bờ

1 Likes

Cổ đất vài tháng lại vượt đỉnh về bờ vì đất nó tăng giá thì giá trị cty nó tăng lại, chứ cổ dầu mà ôm thì về bờ tính bằng thập kỉ, lãi là sút thôi, chơi cổ dầu tôi cũng từng ăn đấy, nhưng chộp giật lên ko thích laij ăn ko ngon ngủ ko yên đâu, giờ chỉ all in Dig sướng gấp trăm lần

4 Likes

Nhà tôi vẫn đủ bộ 3 L14, DIG và CEO và xác định nắm dài hạn vì chu kì sóng bđs vùng ven lần này nó cũng dài như chu kì sóng bds chung cư trung tâm tp hồi 2015, 2016, 2017, 2018, hết chu kì book LN giá cổ phiếu đạt max. Cổ dầu tôi chỉ phân bổ tỷ trọng nhỏ để đánh lấy kinh nghiệm các dòng khác hòng khi hết chu kỳ cổ đất thì cũng có kinh nghiệm các dòng khác để chơi. DIG đang tích lũy giá này ae có tiền cứ mua đi ko đến lúc nó phi lại fomo, tôi thì đã bắt DIG vùng giá này 89 khi DIG chỉnh năm ngoái rồi nên giờ ko vào thêm nữa.

6 Likes

Giá nào. Nếu DIG thì dài hạn 9x nhặt hết cuối năm x2 là ok.

3 Likes

Các Bác thử nghiên cứu em SCC xem thử, nó có ý định phát hành thêm giá 14.5, tăng vốn lớn hơn vốn hoá hiện tại, giá nó giờ mới có 7. Cả tháng em mới tìm đc 1 con các bác nghiên cứu phát!!

Sau Dig Ceo chỉ có Hut thuộc diện siêu phẩm

Eng vẫn chờ dig về 6x để nhập hội với các anh :joy::joy::joy:

Múc mạnh lên cho A7 ra hàng

Tào lao

Cứ nhẫn đi, 6x sẽ có nhưng ko biết khi nào, có thể là sau chia tách

1 Likes

Mai có tý tiền về lại hùn mua thêm ít. Nhìn các bác căng đét đạn dược ngưỡng mộ quá :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Sau chia tách tha hồ giá thấp cho các chú mua

1 Likes

Cố lên bác, e vốn bé cứ tích cóp nhặt ít một từ 3x tới giờ. DIG hành trình còn dài.

3 Likes

Nhất trí chú em, chia cổ tức với phát hành các kiểu xong có 6x cho chú em quất

3 Likes

Ok các a nhá , nay thấy các a lịch hự quá nên eng cũng có thiện cảm với dig rồi đấy , chắc dig 7x eng mua để nhập bọn với các a :joy::joy::joy:

Thế thì chú em chưa biết mai Dig bắt đầu đột phá rồi :))

Có mà đột xuống hố ấy a cứ lừa eng , trend dầu + hàng chưa hết đâu nhé :joy::joy::joy:

Điều quan trọng là dài hạn cổ bds vẫn tăng nhiều lần nhất.ai giỏi đánh lướt thì cứ đánh ăn nhiều mã.rồi cuối cùng cũng về ủn cổ bds thôi.thể hiện mình giỏi hơn ng khác ak.ở đây chỉ giành cho những người nắm giữ dài hạn.còn thể loại chim lợn mục đích này hay mục đích khác ko làm ae cổ đông dig thay đổi.

Trend dầu + hàng năm nào chẳng có :slight_smile: để kiếm cafe, thấy bác la cà nhiều pic trading chắc cũng lãi lắm rồi ấy kkkkk

1 Likes

HDC đã nổ súng cho dòng BĐS

3 Likes