DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cả dòng sẽ phi mút chỉ như chart DPM kaka.

Emg đầu cơ thôi chứ ko hold rồi chửi bới như các a dc nên a đừng đánh giá eng cao quá :joy::joy::joy:

Vào nhưng có dám all in tài sản ko hay lại lãi 100% nhưng lãi đc có vài chục triệu kk

Thì kiếm cafe đó bác, có mà dám all in kkkk

Đầu tư mà đêm cứ phải theo dõi giá dầu giá hàng hoá, mệt lắm cứ ôm đất cho lành kk

Còn toàn người cầm dài, nên điềm đạm bác ạ. Xanh đỏ theo ngày dành cho lô đề thôi kkkkk

1 Likes

Có cái đầu puồi cho mày nhé con

Rất thích những người đầu tư như a xác định cầm dài và rất lịch sự :joy::joy::joy:

Chú đầu cơ hay đầu tư thì kệ mệ chú chứ kể lể ra làm gì :)))

Emg đang nói chuyện với mấy a lịch sự kia chứ có đả động đến mấy thành phần cắn càn như a đâu mà phải lên tiếng thế :joy::joy::joy:

Mày ẳng vớ vẩn anh thích thì anh bợp thôi chứ sao em, pic công cộng mà :)))

lâu lắm rồi HDC mới vượt DIG, nhưng HDC báo hiệu sóng BDS LỚN VÀ DÀI

1 Likes

À vậy a cứ cắn thoải mái :joy::joy::joy:

Tưởng mày chim lợn mới ẳng chứ, a bợp tai chim thôi. Mà hôm nay dig xanh chín cũng phải đi ẳng tăng ca nữa à, đến khổ :))))

A cứ suy bụng ta ra bụng người chi cho mệt vậy :joy::joy::joy: eng nào dám chim chóc gì

Chim thì cứ dũng cảm mà chim chứ thảo mai chi chi hèn người. Anh chửi chim cũng giải trí mà :slight_smile:

Eng có dám hô dig giá cao giá ảo phân bón gì đâu mà a kêu eng chym , a ảo quá rồi đấy :joy::joy::joy:

Đến dầu với phân chú cũng húp vội thì lo gì bóng với ảo. Thể loại chim lướt anh lạ gì, bãi nào chả có dấu răng :))))

Vui lòng khách đến, vừa lòng khách đi. Các bác nói nhau thì cũng giàu lên được đâu. Đầy cụ đeo huân chương chiến sĩ thi đua diệt CL mà cũng xuống tàu sang phân, sang cảng đấy thôi. Ai nói gì thì kệ người ta đi. Mình ôm dài mà kkkk

1 Likes

Nếu a coi eng là chym lướt thì đừng chửi eng nhé :joy::joy::joy: dig của các a giá thấp hợp lý vô địch thiên hạ ạ:joy::joy::joy: