DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vào giá 2x - 3x là người ta vào lô đầu tiên, còn sau đó mua thêm, giá TB lên chứ làm gì có ai giữ đc giá vốn 2x @@

2 Likes

27 6000 cổ đây ạ, mua túc tắc thêm 8000 giá 40 từ đó đến h gần như giữ nguyên (14800)

3 Likes

yên tâm nắm giữ, hàng lỏm VEF rơi lên rơi xuống chỉ cần 2 cây là về đỉnh cũ. tích luỹ thì lâu nhưng kéo thì có mấy tí, giá đỏ là xúc.

1 Likes

Tôi nhớ không lầm thì anh bạn nghe lời tay 7phan9 bán sạch dig và ceo hồi cuối tháng 2 đầu tháng 3 để chờ giá thấp hơn ngày 9/2 phải không? Bán xong lại đi chim lợn lung tung!

1 Likes

Tôi 94 đây. Trước đây cũng trường phái nhảy nhót loạn xạ, canh bảng suốt ngày. Từ ngày ôm DIG thấy nhàn hẳn và tự tin hơn. Nhưng để các mốc 120-150-200-… xem tâm lý thế nào chứ ko nói phét trước được. Nhiều ông nói kinh lắm rồi cũng nóng đít có giữ được đâu

1 Likes

Có nghe, nhưng không làm. Nghe là gom, chứ giá gốc của em là 90.8 đó hihi. Bắt được một mẻ 63.8 nên mới về 84

1 Likes

Đây mua tận 110 giờ trung bình 44 rồi, nhưng nó lên 200 thì trung bình cucnx phải lên theo thôi, lúc nào bán tống báo tháo a e ta tội j ko xúc

1 Likes

Tôi TB là 80 vẫn ôm từ thời pic đầu, nhưng mà dạo này thấy nhiều anh em cũng thuyền trước kia đã rời đi cả rồi… Thôi thì mỗi người 1 kỳ vọng

3 Likes

Người này tới người kia qua, chỉ buồn là nhiều ông chém quá đáng làm a e hơi hụt hẫng nhưng ko sao đâu, bán Dig giờ với tôi là vứt mẹ đi sự giàu sang rồi

3 Likes

500 sau khi chia tách mấy lần thì được bác chứ 500 tr cổ như bây h thì phải chừng giá 1 đến vài triệu

Mỹ đã lạm phát và sẽ đến Việt Nam bds mới đủ quy mô hấp thụ lạm phát

4 Likes

Mình mua DIG lần 1 giá 38.8, cứ tiếp tục túc tắc mua tích lũy thêm đến giá 105, ba phiên gần đây mình mua thêm 3k với giá dao động 89~94
Hiện nay mình đang cầm 53k DIG với giá TB: 63,xxx
Dự định chỉ mua thêm ko bán đi cho đến khi giá 2xx rồi tính tiếp

12 Likes

E tình cờ biết đến A7 qua video buổi nói chuyện của A7 với hội Tonyboo, lctv, Công Tuyền…Nghe A7 nói chuẩn quá rồi tìm thông tin về A7. Rồi xem được video dài 5h A7 nói chuyện với đội Nick, thực sự như gặp được chân lý ấy. Trước đó thực ra e cũng đã thua lỗ trên thị trường tài chính với forexx nên phải sang Nhật làm. Sang được 2 năm mới trả hết nợ, gom góp đc 150tr, động viên thuyết phục vợ mãi mới đồng ý cho đầu tư. Đúng như A7 nói, nếu bạn thất bại rồi thì bắt đầu lại thật khó vì có nhiều rào cản. Mua đc 2000cp L14, bắt đầu mua từ đỉnh giá 90 giảm về 60, giá tb 75 vẫn giữ đến bây giờ, kể từ đó cứ có lương là gom mua DIG đến giờ cũng đc 20k giá tb 65. Chỉ cần người có tư duy thôi nghe A7 nói là hiểu đc ngay vấn đề, hiểu được bản chất của đầu tư. Chứ trước e trade forexx theo đồ thị kthuat, theo tin lên diễn đàn tradeviet tìm kèo, dùng siêu đòn bẩy cứ nay đc mai mất như đánh bạc toàn thua lỗ trở lên bế tắc luôn. Giờ đầu tư theo phương pháp giá trị của A7 nhàn đầu, cuộc sống có nhiều thời gian hơn.

30 Likes

Sốt sắng hỏng hết việc, thấy người ta ăn khoai cũng vác mai đi đào là ăn bô thôi

1 Likes

NHA còn nhiều kỳ vọng không bác :smiley:

1 Likes

Tôi F0 từ đầu tháng 10 mua DIG từ 3x mua gom đến đỉnh 1xx giờ tbg 4x được 50k cổ phiếu đây. Đầu tư theo bạn. Đầu tiên cũng tính ăn vài %. Nhưng dần hiểu ra đầu tư vì giá trị Doanh nghiệp. Chỉ biết Thầy A7 qua bạn kể :D. Rất trân trọng những kiến thức trong sách thầy A7 viết. Cũng định nhiều lần viết cmt. Nhưng lần này là lần đầu tiên viết trên topic này

20 Likes

Nói chung ae nào biết lướt thì cứ nhảy có thể ăn dày cũng ko trách được do cách đánh từng người. Mấy ae đợt vừa rồi tận dụng chiến tranh ăn được mớ phân, thép…chốt xong quay về thì lại cùng trên chuyến tàu

2 Likes

Vhm đất đến đâu nó bán đi làm xe điện hết rồi nhé, sao cứ phải so với vhm, ít nhất dig sao thấp hơn nvl đc

Anh em đừng để bọn chim lợn cướp mất hàng.

1 Likes

4 Likes