DIG hành trình đến 500k không còn xa!

E vừa thấy facebook Longphan post bài, đại để là cho rằng bds đi ngược vs lạm phát. Xưa e cũng hâm mộ a này vs a Tuấn kênh tài chính kinh doanh ấy. Sau xem mãi nhàm, toàn kiểu kiến thức hàn lâm sách vở máy móc. Xem chương trình đầu tư gì năm 2022, mà xem xong k biết đầu tư gì luôn đến là hài.

9 Likes

Mấy ông đấy như quyển sách giáo khoa ấy mà

1 Likes

Nay mấy AE vẫn giữ vững nhỉ?

2 Likes

Ai k hiểu lại tưởng thật, ông toàn lấy lúc đỉnh bóng lạm phát ra so sánh là lạm phát cao, bds nổ xong đóng băng. Chứ ai hiểu biết đều thấy rằng là để đi đến đỉnh điểm lạm phát, ngân hàng tăng lsuat thì đất nó đã tăng bao lần rồi.

9 Likes

Em cũng mới xem xong bác ạ, mới xem thì thấy nói đông nói tây có vẻ kiến thức hoành tráng lắm, nhưng càng về sau càng thấy nhạt toẹt, riêng nói chuyện ảnh hưởng đến giá bds mà ko nói yếu tố cốt lõi nhất là nguồn cung khan hiếm và cầu luôn tăng thì thôi khỏi cần nghe

4 Likes

5 Likes

người nghèo thì cứ tin rằng bất động sản đang bong bóng, sẽ sớm vỡ “về giá trị thật”. Còn người có tiền thì cứ gom đất, và giàu lại càng giàu nhanh. Bao nhiêu năm tôi chưa thấy Đất trở về giá trị thật bao giờ

11 Likes

Vừa xem 2 thằng ngồi phòng lạnh chém gió trông thì tỏ vẻ tri thức nhưng nói thì chả có mẹ j, toàn sách vở với quang cáo khoá học, giờ ko lo mà cạp đất đi đến lúc lãi suất cao thì tính tiếp. Còn dài hơi thì 20 năm đất chấp tất các loại lạm phát chúng nó phân tích mệt ngời

7 Likes

Tôi để í pic này ae rất mất đoàn kết. Vào comment gắn kết mà chả like cho nhau gì thì lsau ai muốn comment cho các ông. Có hàng thì giữ đi tiết cung r. Bh mà đánh thì phi 200 à ?

18 Likes

1 Likes

CEO, DIG, L14 là 3 bạn cùng tiến nha cả nhà

1 Likes

Nói lại xấu hổ, đợt tháng 5 tháng 6 năm ngoái bố mẹ vợ tôi đòi đi xúc đất 6-7 tỷ, tôi bảo cao quá giá ảo, covid có tiền đâu mà đất tăng thế. Các cụ nghe bây giờ miếng đất tăng gấp rưỡi mẹ rồi chả còn mà mua :frowning: đúng là đã ngu dốt con hay ý kiến

Nay t phải sửa sai bằng cách đánh all in DIG đây :frowning: xúc cật lực, bh đang có 68k cổ DIG, để 2 tài khoản nên méo biết giá trb bn, lãi hơi mỏng, mới lãi hơn 1 tỷ :frowning: múc từ đầu tháng 12 bác ạ, nhịp mà Đức lối cũ sút :smiley:

9 Likes

Chuẩn luôn bạn ơi. Toàn nói linh tinh cái đầu buồi j đâu. Quan trọng là mua con gì bán con gì thì đéo nói. Giống hệt thằng Thái phạm

2 Likes

2 thằng đó khôn lỏi rách rời dm giàu mà nó cho ai cái j toàn quảng cáo khoá học vớ vẩn

1 Likes

Kinh đấy!:hugs:

1 Likes

:rofl:

Tôi nghe a7 chém mỗi tối đêm éo ngủ được nghĩ đổi đời rồi, hôm sau nghiên cứu Dig và mua từ 3x đến giờ đơn giản thế thôi

8 Likes

Mình vào từ 31 đây, vẫn ôm chưa rụng cổ nào hết, đợt giảm tết gom thêm lên gấp đôi sl cp đây, mua bán hay giữ cp là lựa chọn mỗi người, việc gì phải nhìn mấy người từ trước còn giữ ko để theo, cái mình nên theo là sự phát triển của DN mình đang giữ cp thôi

4 Likes

E được người bạn cho xem video dài 5 tiếng của chú A7 và được xem livestream ngày 28/11.sau đó 3 ngày thì mở tài khoản luôn và mua luôn 3 mã l14 ceo dig.e tự nhận mình là người mù bám càng A7.Xem gần hết video A7 chia sẻ và cảm thấy đúng đắn.tin tưởng và chấp nhận rủi ro.chắc trong này e là người ít vốn nhất nhưng to mồm chửi chim lợn nhất.cá bác thông cảm chút nhé

8 Likes

E mà xem được video A7 sớm ngày nào là múc luôn giá lúc đấy luôn.từ ngày đầu tiên biết đến A7 đến khi mua ceo dig l14 chỉ vọn vẹn 1 tuần.

3 Likes