DIG hành trình đến 500k không còn xa!

CHỈ 20ha KHU C BẮC VŨNG TÀU ĐÃ ẨN ĐẰNG SAU CẢ VÀI CHỤC NGHÌN TỶ DOANH THU ,HÀNG TỶ USD LỢI NHUẬN RỒI

3 Likes

Chiến tranh dừng lại là lại phi nhanh, DIG quỹ đất tốt mà

em ở Bảo Lộc, Bác cần check sâu hơn thì anh em ta pm nhé

Những lúc như thế này là những lúc múc Dig đừng có ngại và tiếc j cả, ít nữa nó tăng mỗi ngày, lại xuất hiện 2 câu hỏi của nhưng thằng vừa lười biếng vừa tham lam vừa khôn vặt nhưng lại là những thằng ngu dốt nhất:

• Anh chị ơi giá này có vào được không?
  • Ước j giá cp giảm để mua thêm?
    Dm vừa bực mình lại vừa buồn cười
11 Likes

Ttck những thằng khôn vặt lại là những thằng ngu nhất, bao năm nay vẫn thế

Cuối tuần nghỉ ngơi thôi các anh ơi, em vào sau mới có x2 tk nên xin phép kê cao gối nghỉ ngơi 2 ngày cuối tuần ạ

Đến hôm qua là TK mình 100% DIG luôn, ko phải nghĩ.

2 Likes

Rổ cpi làm gì có bđs

1 Likes

Chuyện lạm phát cao đã dc thống đốc dự đoán trong năm nay rồi, nhưng thời điểm này bắt buộc phải giữ LS thấp, này họp QH cuối năm rồi có nói rồi

Nợ xấu đang cao. Mà còn đòi tăng LS để các con giời DN chết luôn ah

1 Likes

Thằng Long Phân nó nói ngu vcd, những cái nó nói éo chả biêts, đó lúc cuối của chu kì lạm phát, từ đây đến lúc đấy bds nó tăng mấy chục lần rồi

1 Likes

Chuẩn đấy bạn thầy A7 đã nói rồi khi bơm tiền TB là 15%/1 năm và lãi suất TK thì 5-6% thì phải trú vào TS . Đất, vàng, cổ BĐS sẽ tăng phi mã. Khi CP hút tiền về lãi suất tiền gửi cao hơn tốc độ bơm tiền thì phải bán TS thu quân gửi NH. Cứ thế mà làm sẽ thành Đại gia hết. Haha thầy A7 là tuyệt vời của nhận định vĩ mô.

4 Likes

Chính thức họp thông báo thu hồi đất làm vành đai 4 hà nội nhé ,khẩn trương lắm đấy

Dig lại ngon rồi

Vẫn ngon mà

Thằng ăn theo nói leo, tk thì bé tý cứ đòi tỏ ra nguy hiểm, chấp gì

1 Likes

T3 tuần sau các đơn vị xong các phương án t5 họp chốt

1 Likes

Nghe khẩu khí là biết trim bé tài khoản còi rồi.
Đâu có ruộng nương nhiều như Mr. Pao được :heart_eyes: :kissing_heart::joy:

1 Likes

Nhưng tôi dòng tiền âm, chuyên gia nó phàn mình nghèo ông ạ.:joy::joy::joy::joy:, Phải có dòng tiền cất két với gửi tk thì mới là giàu

2 Likes