DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Lùa vào FLC là thấy chất rồi

Bác cẩn thận loạn thần chưởng nhé, mình thì cứ hàng ngon mà hold

1 Likes

mõm ý mà trước còn khen FLC 23k giá thơm. Giờ quay ra T Q là biết thế nào rồi đấy. Tự ăn phải bô aQ. Loại này ăn li ăn lai thôi.

Haha ở VN rổ CPI không có BĐS. Tính BĐS vào chỉ số giá thì lên 15-20% thì dân choáng nên BĐS là chỗ hấp thụ bơm tiền đấy!

1 Likes

DIG chưa thấy có báo cáo Kiểm toán năm 2021 ae nhỉ?

DIG có phần thì mới ngon, k biết có ké đc tí gì k?
VỤ NÀY NỮA

Ae xem xét!

Đu gì . khác gì trước e mua Dig giá 34 nó sập vê 28 đâu. giá bác giờ còn sát chán. khi mình không hiểu DN thì cảm thấy đang đu - hoang mang . Nhưng biết kho báu trước mặt rồi nhỡ có mua cao 1 chút nhưng biết giá này minh mua vẫn quá rẻ thì đừng quan tâm nữa bác ạ. Trừ khi bác vẫn còn vốn và muốn tbg để giá thấp hơn thì nên học qua ptkt để biết điểm mua chuẩn 1 chút sẽ mua được giá tốt nhất có thể thôi.

1 Likes

Quỹ nó đang còn sẵn sàng múc mà mấy ông cứ đi thèm vợ hàng xóm làm gì nhỉ

Vành đai 4 khả năng DIG có phần là cao đấy

Lp nó bảo đất VN đầy, lên sapa của Pao mà xem có đầy ko, dm đầy sờ vào đi, thằng ngồi phòng lạnh chả hiểu đéo j về đất, đất nó có chủ rồi! Thằng hâm

1 Likes

Bơm gấp gáp rồi, anh em đang ở chỗ trũng của dòng tiền, rồi tiền sẽ chảy về với đất nhanh thôi !

1 Likes

Kiến thức của hắn mới nghe cảm giác thấy khá nguy hiểm, hoa mắt chóng mặt luôn ấy → nghe tiếp, hơi tốt → nghe tiếp → nghe tiếp … DỐT

2 Likes

Chuyên gia lởm, ếch ngồi đáy giếng có biết trời cao đất dày là ntn đâu. Dân đầy tiền, hơn khối mấy ông bàn giấy. Long phân hôm qua còn bảo đất tăng trên truyền thông thôi, ngu học, đéo biết gì luôn, đúng kiểu mọt sách. Doạ ae đầu tư bds là ngân hàng nc siết tín dụng mới kinh chứ, đợi 5 năm nữa đất bố tăng mấy chục lần nữa .Với quỹ dự án của DIG , với quyết tâm khởi công một loạt dự án trọng điểm như bh, siêu khủng long

4 Likes

Haha

Chuyên gia nó nghèo thây mia nghe nó thì chêt . Nghe theo thăng Đai Gia nhiêu tiên đi . Mây thăng nghìn tỷ nó giỏi hơn chuyên za van lân

4 Likes

Trước cũng đọc sách tây sách tàu này nọ. Cũng nghiệm ra là con đường mình đi là tích sản rồi.Tìm mãi các chuyên gia học hỏi mấy năm mà ko ổn lắm. Ông nào cũng chọn hàng ngon đẹp ( nhưng éo rẻ ) vì là chuyên gia nên Họ nói vậy cho chắc ăn .Cổ tăng ít giảm ít :)) đỡ bi chửi lại lợii cho các tổ chức tạo lập.Thực sự tìm đc cổ kim cương trong cát để tich sản là quá khó(vì nhà đầu tư nhỏ lẻ ít đc biết rõ thông tin về doanh nghiệp).Cho đến khi trên các diễn đàn chim lợn a7.Mình cũng tò mò vào xem ông này ntn mà bị chửi ghê thế.Càng nghe càng nghiện.:)) Thấy sêp nói đúng y như tư duy muốn tich sản tìm kim cương trong cát luôn.Quyết allin theo thầy :)) tuy ko ăn to nói lớn diệt chim lợn như a e trong room. Nhưng vẫn âm thâm ôm cùng vượt qua mấy chục cây sàn.cứ sàn là múc :V .Như bác cường stock nói rùa chậm thì sống lâu.:)) cứ âm thầm bền bỉ tài sản ngày càng tăng

10 Likes

Azfin tích sản Hpg Tcb Vnm…bó tay

2 Likes

Anh em đang đi thực địa đây này. Các bác thấy dự án này sao kk

20 Likes

Đúng hàng sắt thép!
Lưu ý:
Bác Long cũng mới vào BĐS giá cao.
Nên ACE vào DIG giá vốn rẻ mà chén