DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tiến độ khoảng cuối năm nay mở bán đc chưa bác? Giá cả vùng lân cận hoặc giá dự kiến bán ntn bác, thanh khoản tốt ko?

mục tiêu ông ấy là an toàn ăn 15-20% thì thế thôi .năm giữa 2020 2021 thắng lớn vì mấy con blue nó chạm đáy lúc dịch :)) .Ông phục bắt mấy con bank mới lên đc 1 triệu đô năm đó chứ trước cũng ko có j.kể ai vốn lớn thời điểm đó đánh con j cũng ăn dc :))
t bắt vcb nặng mông nhất còn ăn đc 50% nữa là. h thì thị trường nó ổn đỉnh thì khó lết lắm :))

1 Likes

đầu tư phải đi thực địa với xem tiến độ, tham khảo giá có cả người quản lí dự án ra tiếp khách luôn! nghe mấy thằng chiên da bàn giấy phán thì chỉ có nghèo.

5 Likes

Trước biết là ai đâu mà giờ chém kinh quá

Chuẩn ko cần chỉnh, chú đã ngộ ra dc, chúc mừng chú

1 Likes

Thanks cụ update. Lại phải phi thôi :yum:

Mình có đứa em ở Hà Nam bảo khu này đẹp. Các quan chức HNam cũng ở quanh khu Lam Hạ này.

1 Likes

13ha Hà Nam này bán thì dc nhiu các bác

LP mà chê bds thì thường cổ đất giật tím mấy phiên, ngon rồi! Kkk

2 Likes

Dig đến lúc phải thể hiện sức mạnh leader; mấy con cùng dòng như HDC; DPG…. Nhịp này mạnh mẽ phết

Khu Hà Nam này nghe nói tầm 70tr m2 thi 13ha doanh thu 3500 tỉ

1 Likes

Chắc giá vốn cũng không cao nên dự án này cũng lãi kha khá !

ông phục cũng thuốc dạng 89 90 còn non trẻ chứ có j đâu.Trước cũng nợ ngập đầu may nhờ covid ăn dc mấy cổ blue lúc nó xuống đáy .điểm mạnh là đọc mấy cái bctc chứ như hàng DIG bó tay ko đọc đc :))).nhưng tu duy tích sản của phục cũng trùng với mình là tích sản .Nhưng khác nhau mình thích chọn kim cương trong cát chấp nhận rủi ro,còn phục thích chọn kim cương trong tiệm (an toàn dễ chém gió )

2 Likes

Đầu tư thế cần j là chiên za

1 Likes

thế mới là chuyên gia đó bạc vô thưởng vô phạt:)) ông nào cũng TCB MBB HPG MWG…v.v vân vân và mây mây trong vn30 :))

2 Likes

Ngày này chỉ quan trọng đối với những ai chưa sở hữu cổ phiếu trước ngày 16/3 đúng ko bác.ai có sẵn rồi ko cần quan tâm ngày này đúng k bác.

Ok thanks bác chia sẻ.e cũng hết đạn k mua thêm được nữa rồi.giờ chỉ chờ đhcđ và xem kế hoạch chia cổ tức như nào và có phát hành thêm tăng vốn hay ko thôi.

Lại đưa tin vớ vẩn r, 18/3 là chốt quyền tham gia cổ đông thôi, họp cổ đông xong mới chốt chia chác thế nào sau

2 Likes

Đấy là tham gia đại hội cổ đông mà bác ơi. Chứ đã họp gì đâu mà phát hành.