DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cổ đông phân đang nói chuyện với nhau: “Thôi… ăn cứt rồi…”
Ai lướt mà còn lãi thì chốt nhanh rồi trú vào đất

5 Likes

Dầu với những con ăn theo hạ nhiệt rồi

1 Likes

Cứ lình xình cho rung rụng hết mấy ông yếu, mấy ông mõm, sau này mới lên bền vững đc. Lúc đấy các con zời muốn mua phải ngồi im xếp hàng ngay ngắn, khấn đc cổ nào rơi vào mõm là mừng cổ đấy. Phải vậy mới biết quý =))))

2 Likes

Trước mắt DIG sideway 85-95

Hôm nay dòng đầu cơ theo chiến tranh Dầu, Phân, Thép, Than, Cảng Biển đi bụi hết

1 Likes

Cái ông Lã Giang Trung này là người phát biểu là “lạm phát tăng thì giá bất động sản giảm” này các bác. Bản thân đầu tư còn lỗ thì không nên đi phát biểu dạy đời phải không các bác.

3 Likes

Có khi nào miệng chửi tay múc như chiên za múc Đất Xanh ấy bác :rofl::rofl:

1 Likes

Lên 200k nhiều anh em cuzng chả bán thế nên bớt soi phiên lại nha. Mỗi tháng em chỉ cần nó tăng 7% thôi kk

3 Likes

nó có đầu tư bđs nhưng mà là VHM

1 Likes

Mấy AE ăn phân, đạm nay tái hết rồi

1 Likes

Có VHM là dở rồi

Vhm đẹp đấy nhưng về 6x làm tí chơi chơi lên 8x sút kk

1 Likes

Bảo rồi ôm phân; dầu… sáng méo chạy nhanh con cái nịt. Đúng đánh cổ phân méo nhanh là ăn cứt luôn

1 Likes

Chắc là đến hồi End-game rồi, oánh đông dẹp bắc, kiếm đc tiền to tiền bé gì giờ ko biết bỏ đâu lại phi vào đất thôi.
A e cũng phải thông cảm cho các chuyên gia (Kiểu như Long Phan) thực ra họ là một trong những “phát ngôn viên” của truyền thông nhà nước. Các bạn để ý Long Phan hay lên Cafe Sáng với VTV3 để nói về quản lý tài chính cá nhân…
Mà nhà nước không lẽ lại cứ bô bô tuyên truyền: “Lạm phát mạnh rồi, khuyến khích người dân đầu tư tiền vào đất đai…?” Nói thế khác nào vả vào mặt lãnh đạo. Vậy nên các chuyên gia họ cũng phải phát ngôn đôi khi không đúng với những gì họ muốn, còn họ làm như thế nào thì có zời biết :slight_smile:
Vậy nên đừng chửi họ ngu, không ngu tý nào đâu,… Ngu ăn người thì có :))))

4 Likes

FB_IMG_1647226472497
Các bác có để ý dạo này mỗi khi vào ngày lễ là thị trường chung giảm mạnh không. Hôm nay là ngày Valentine trắng

1 Likes

VHM có dư địa tăng nhưng ko lớn, quỹ nó chỉ muốn an toàn nên nó sẽ chọn mấy mã bluechip nhiều. Kệ cha chúng nó anh em ta đầu tư nhỏ lẻ cần x nhiều lần tài sản mới giàu đc. Cuộc đời chỉ cần 1 mã nhân 5, 1 mã nhân 2 là cũng thay đổi cuộc đời đấy anh em ạ kk. Lãi kép - kì quan thứ 8 loài người

2 Likes

Em ko theo hệ tâm linh chỉ theo hệ thiên thời kk

1 Likes

Đúng rồi, hôm trc 8/3 cũng giảm mạnh (BĐS cũng giảm) do a e rút tiền tặng quà vợ. kkk

1 Likes

mấy thằng mõm này làm khổ bao nđt

1 Likes

Chuẩn bác ạ, hiểu rõ bản chất dòng tiền theo A7 múc đất, cổ đất ôm dài là giàu chả khác nào kêu toàn dân nghỉ việc hết, không lao động sản xuất. Trái với ý muốn lãnh đạo, đồng thời cũng ảnh hưởng đến lợi ích nhóm nên phải kêu chiên za lên khịa hoài là vậy

2 Likes