DIG hành trình đến 500k không còn xa!

chịu khó đi đến DIG 500K thì cũng ko cần nữa kkk

3 Likes

VNI chìm trong biển lửa mà mấy anh bđs vẫn giữ giá rất tốt! Bđs bên ngoài vẫn đang sốt ầm ầm vì lạm phát. Nếu không bị ảnh hưởng bởi tâm lý VNI trong ngắn hạn thì mấy anh bđs đã phi lên chín tầng mây rồi!

HA HA CÓ VÀI TRĂM ANH EM CẦM DIG KIÊN TRÌ, vài hôm nữa sút lại mấy bố khác sút lại chim lợn ấy mà ko ai theo hết A7 đâu, quá nhiều cái tên thề non hẹn biển đế sư đế xiếc rồi té ko thương tiếc kkk

4 Likes

Đầu tháng 5 em tới hạn trả Margin rồi, cơ mà sợ bán ra sẽ không mua đủ số lượng cổ phiếu ban đầu nên phải xin gia hạn vậy :no_mouth:

3 Likes

Chim lợn đâu hết rồi nhỉ các bác.

1 Likes

lên cùng ae cho vui, em dig từ tháng 10 năm ngoái, vẫn đang miệt mài mua nhé, quyết theo a7 đến cùng

2 Likes

TT sập mà 2 em Dig Ceo đi lối khác. Lạ ghê.

1 Likes

Canh lướt trong phiên bán xong mua lại được ko bác?

1 Likes

Em sợ công ty chứng khoán chặn giá trần nên nếu bán bớt rồi sẽ không mua được nhiều nữa

2 Likes

DIG , CEO phiên nay quá mạnh

1 Likes

Thôi kệ nó, giảm 1 ít nhưng nó an toàn cho TK là được. Đi đường dài mới an tâm.

1 Likes

E là Chim Lợn đây Bác!

Hôm nay có chiêu gì mới ko e.cất tiếng lên để a tiêu diệt nào.

A đã bán chưa, E dái to chim bự nên éo bán

Nay lên xong thọt mà mấy cụ CL không vào đạo lý thì sure kèo là trên tọa độ phân đạm, P, thép các kiểu rồi.

2 Likes

Bán rồi còn ở đây làm gì nữa.ak thế là bác thử tôi thôi hả.tôi k phải bác tàinguyen hô to rồi bán đi đâu

nay các cổ đông khác nhìn DIG bằng ánh mắt khác

Dòng BDS đang mạnh mà, thị trường giảm 20 điểm, mà tăng điểm đa số là BDS không

mấy thằng mõm nhất thì thường lặn sâu nhất =)) suốt ngày mõm hô đế sư với cả quốc sư ;)) vào phán một 1,2 câu tôi bán rồi qa phân, dầu có vẻ rất cao thượng

TT sập sml, không những trụ nổi mà DIG với CEO còn xanh mạnh nhé.
Ae biết nên làm gì rồi đay.

1 Likes