DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đánh chứng theo chiến za, môi giới bơm tin hàng ngày, nhìn bảng điểm tính line theo phiên có ngày mõm.

1 Likes

ờ e nhớ ra “Đế sư” rồi =))) đúng mấy thằng nói văn hoa đạo lý thì lại như l`… Nhưng cũng không dám quay lại chửi là cũng đạo đức rồi =)))))) cơ mà chắc chắn đang ngồi khấn để cổ giảm vào lại đấy =))))))) không dám nói ra thôi kkkkk

3 Likes

Hôm nay nhìn DIG rít ga mà nhớ đợt lên 120 thị trường thì đỏ còn DIG cứ đi ngược

3 Likes

Ok Bác. Kkk

Thôi thôi… giờ chả có ông thủ lĩnh nào… a e tự rèn luyện để có chính kiến, quyết định túi tiền của mình… ai có tin tức tốt lên phân tích cho a e nghe…
Nếu a e cứ phải phụ thuộc vào 1 ông “thủ lĩnh” nào đó thì a e thua ngay từ đầu rồi.
A e mua DIG vì gì?
Nếu vì doanh nghiệp thì kể cả A7 ngày mai có bán (có thể A7 bán một phần để cơ cấu sang 1 mỏ vàng khác ngon hơn? chẳng hạn) khi đó a e cũng vẫn đủ tự tin để ngồi và chờ tài sản lớn lên. Phải trả lời đc câu hỏi này trước.
Còn nếu mua DIG vì A7 cũng đang ôm. Vì bác Thudao, vì bác Lãng Khách,… đang đồng hành cùng thì nói thật, a e nếu đc 50-70% lời tốt nhất bán mẹ đi không mai lại mất hết đấy.

11 Likes

Nay VNINDEX rớt 20 điểm,nhưng TTCK Châu Âu, Nhật xanh…chứng tỏ phản ứng tt bắt đầu tốt lên. Các nhóm hàng hoá bị xả vào vào đầu như cứt, dầu, vận tải biển… đầu cơ theo chiến sự Nga - U, thì theo tôi tình hình vài phiên nữa sẽ ổn định trở lại.
Không có ngành nào xứng đáng lead bằng BĐS, cổ phiếu Bds ko tăng thì tiền thông minh cũng rút ra mua đất hết,…đến lúc đấy thì chết cả lũ.
Bđs ngoài kia đang tăng từng ngày thì cp bđs phải tăng là điều ko thể tránh khỏi vì bản chất chúng là 2 bình thông nhau, ae cùng tôi chứng kiến cơn sóng khủng khiếp sắp ập đến!

8 Likes

nga với u đến giai đoạn kết rồi, sẽ có đàm phán với ngừng bắn sớm thôi

mình vào sớm lên có vị thế hơn anh em, nhưng vì cùng cổ đông thì có trách nhiệm cùng nhau đồng hành và cổ vũ, chứ cứ im ỉm thì bản thân mình cũng thiệt thòi mà anh em cũng hoang mang, suy cho cùng a em muốn đi xa thì đi cùng nhau mới được. DIG sẽ vượt đỉnh thôi, anh em cứ kiên trì sẽ có trái ngọt

9 Likes

Chưa đâu bác. Bên anh Đần đang đổ thêm dầu vào lửa bằng cách tuồn hàng nóng cho U!

Tuyệt chủng rồi kkkkk

Mình mới nhặt bên group ■■■■

hình ảnh

1 Likes

Anh em thấy DIG hnay quyến rũ ko

3 Likes

Có thể sau hôm nay thì rất lâu nữa chim lợn mới xuất hiện lại được.dig thẳng tiến phá đỉnh cũ tiến tới mốc cao hơn

Nhìn gợi đòn lắm, mấy dòng khác thì lại đến kì rồi ai chơi nữa :v

Nhóm mình nhiều a em nhiệt huyết lắm, lớp lớp các nhà đầu tư truyền lửa cứ yên tâm thôi!

2 Likes

Của thiên trả địa. Dòng tiền khôn lỏi qua dầu khí, hàng hóa ăn vài line. Rồi cuối cùng phải quy hàng đất hết.

2 Likes

vndirect hết chặn rồi bác. sáng nay t múc thêm đc 1 ít giá thấp

1 Likes

Nga nó đánh vào phía tây kiev chuẩn bị cắt đường viện trợ rồi. Ông Ukraine k sớm quỳ phục nó nó vào kiev mới chịu hàng thì coi như mất trắng.

2 Likes

chính xác, nó biết là ko giữ được kiev thì sẽ sớm đàm phán thôi chứ ko đợi nga vào chiếm kiev đâu

2 Likes

Hnay tôi lại múc các bác ạ, vậy là 1 tài khoản cầm 63k DIG, 1 tài khoản khác cầm 5,8k DIG :smiley: Nhớ hồi DIG 12x tôi vừa vui vừa buồn, nghĩ cảnh xúc 1k DIG tận 120tr, tôi cảm giác thốn thấu trời, nên nay có giá 8x tôi cứ múc thôi, nền đẹp như này rồi cứ nhúng về giá thấp là tôi múc :smiley: ngại gì vết bẩn đâu các bác nhể :smiley:

15 Likes