DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thôi chết. Thị trường đi viện nặng thế này mà DIG xanh. Vậy khi thị trường hồi lại thì DIG vọt về đỉnh trong 3 phiên à. Tăng từ từ thôi để nhặt thêm chứ.

2 Likes

em nghĩ chắc DTC nó chạy trước mấy hôm

Mấy tuần dig lình xình thì chim lợn sủa to ae còn có thời gian đứng lại đập từng con.bây giờ thì vào đà tăng rồi.đang đi xe máy rồi.tiếng chim lợn chỉ văng vẳng thôi.chờ nó mà phi như tên lửa thì cả họ chim lợn vào sủa cũng k nghe thấy tiếng nào nữa.ae cứ vui vẻ khi chim lợn cất những tiếng hót cuối cùng đi

3 Likes

ĐTC, BĐS Vào sóng nhé! Hold chặt về bến giàu sang phú quý ae ạ!

Lên 2-3%/ ngày dc rùi. Tím tái mắc công T+ đu bám

Hello các a dự là đợt này dig sẽ lên đỉnh cao mới và cũng sẽ sản sinh ra 1 thế hệ đu đỉnh mới , eng chúc các a go to the moon :full_moon_with_face::full_moon_with_face::full_moon_with_face::last_quarter_moon_with_face::last_quarter_moon_with_face::last_quarter_moon_with_face::new_moon_with_face::new_moon_with_face::new_moon_with_face:

1 Likes

Ơi. Bảo lĩnh lương chưa? Lĩnh hộ tớ mới nhé. Giữa tháng rồi mà sếp chả phát lương anh em gì. Rầu rĩ quá!

Tình hình DIG sắp bị Sọc chưa AE?

1 Likes

Đợt có thằng A Man éo nào phán

1 Likes

Thằng Aman đâu nhỉ , chui xuống cống rồi à ? Giá 6x đâu Aman có khách muốn mua 5 tr.

Điển hình của sọc, sọc cái nó tăng 250% tròn vòng 24h. Vậy nên chứ cho sọc thoải mái đi

Ủa? Bác thử hỏi bác đó xem, khi không qua chửi ae, tự cao tự đại (ae k hề gây hấn gì trước). Bác ấy chỉ ăn hôi theo A7 mà đòi giỏi hơn A7 thì ăn chửi k phải à?

Mình cũng có DIG. Bác có giỏi đăng hết cmt của bác ấy, chứ đừng lấy cmt của tui làm chuẩn. Bác ấy làm ô ếu hội A7 chân chính. Hội A7 là bị CL chứ k ai rãnh đi CL nhóm khác nhá .

Bác muốn nói gì thì lôi hết cmt bác ấy ra luôn đi, đừng lấy vài cmt của ngkhac mà bắt khoảnh khắc nhé.

mấy ông cãi nhau thì ra chỗ khác đi

1 Likes

thời gian cãi nhau thì các ông vào nhặt mỗi ông 100 cp cho bay hết chỗ 268.400 giá 92 đi kkk

1 Likes

Hết tuần lại làm cái lễ chào Dig vào lớp 1 thôi kaka

1 Likes

Vài mã đất + đầu tư công tím mộng mơ rồi

Dig cản 92 mạnh quá

1 Likes

mạnh gì, hnay ko vượt thì mai vượt, có vội gì, cứ xanh nhẹ đi lên là đc, đỡ đu bám nhiều

1 Likes