DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cổ phiếu tăng từ từ, không thốc, không có chim lợn, vì đang bận nghĩ xem chim nhịp này đúng không, tạm gọi là tăng trong sự nghi ngờ :v

2 Likes

mình mua từ 3x, gia tăng từ từ đến 11x vẫn gia tăng, khi nó sụp về đến 7x thì mình cắt, rồi vô lại các mức từ 8x đến 9x, tuy nhiên mình không đánh chụm. Và sau khi lượn lờ các con khác thì mình rút kinh nghiệm là cứ ôm DIG thôi, nằm im là không mất tiền nha các bạn.

3 Likes

Liệu DIG đã tiết cung chưa mn nhỉ? Thấy số lượng cp giao dịch khá ít so với nhiều phiên trước.

1 Likes

Dig chuẩn bị bay ae nhé , dự cuối tuần vượt sang đầu 1xx

Ở việt nam nếu không phải là A7 thì đừng ai giới thiệu với tôi là chuyên gia ck.

1 Likes

a e đổ tiền mua bds, mua cổ bds chính là giúp chính phủ giảm lạm phát đang phi mã kaka

2 hôm nay quỹ NN nào mua nhiều vậy nhỉ

mua như bạn chỉ béo cty chứng khoán, mỗi lần bán rồi mua, ứng tiền mất một mớ phí, mất tg,may thì đc mấy % còn đen thì sụt hố, chưa kể vị thế hàng T+ chưa về

1 Likes

Hôm nay ko thấy A7 lên sóng nhỉ. Chắc để tối mai livestream cùng Công Tuyền

2 Likes

DIG Ceo chắc cứ lừ đừ thế này để cho quỹ nó vào, dự là 18/3 sẽ có 1 cây tím làm bàn đạp sang tuần chạy mạnh

1 Likes

Mấy nay ngày nào Tây cũng múc hơn nửa triệu cổ Dig nhỉ :flushed:

Fubon nó múc dần, T6 làm mẻ cuối cho đủ 3tr8

2 Likes

Sáng này em ham hố quá, múc trung bình giá 91.47, không ăn được giá hời hơn :sweat_smile::sweat_smile:

Biết cổ dài hạn không nên nhìn phiên nhưng cứ bức bối quá :rofl::rofl:

Chênh nhau 1 vài % xông xênh lên bác.

1 Likes

Các con giờ ăn dc mấy hào vội bán , Tây Lông mua hết mịa hàng . Vài hôm rồi cong đít đua giá tím . Ngày mai vượt 93 thì nó bức tốc về đỉnh . Đoạn này chưa mạnh , nhưng vượt 93 thì mỗi ngày 1 CE nhé

2 Likes

@A-Man triệu hồn, triều hồn. Hôm nay là ngày 15/3 ngày mà bạn phán DIG xuống 6x. Đâu rồi ngoi lên đây nào ?

1 Likes

Vượt qua 93 là coi như vượt đám mây cản nhé . AE để ý nha

2 Likes

Ai thấy tôi bảo cạn vol sắp vào sóng lúc 85 múc cho xin 1 likes ?

8 Likes

Fubon 2 hôm nay mu đều nhỉ, đến 18/3 chắc quất đủ 3,8 triệu CP

1 Likes