DIG hành trình đến 500k không còn xa!

kinh nhể, im lìm cả tuần giờ mới nhúc nhích tí ti kaka

LEAD dẫn sóng có khác

Ối dồi ôi, Cướp

1 Likes

thằng nào chốt lãi thì bán đi kìa, rồi mà ngồi đợi mua lại giá rẻ. Để tây nó múc hết cho

1 Likes

chắc k dưới 5m nổi, phiên chiều có khi còn trao tay atc nữa, hôm nay có khi 7 8 triệu nếu trao tay 3 triệu atc

Nhìn cái đoạn tích lũy vừa rồi là thấy kèo DIG từ hòa đến thắng lớn rồi, không hôm nay thì kiên nhẫn vài phiên nữa cũng thấy. Mấy cha vác hàng ra bán chắc thấy dầu rục rịch tăng lại nên tính qua lướt dầu rồi đó bác, ko biết về kịp không kkkk

1 Likes

tham lam nóng vội thì chỉ có mất xác

4 Likes

quỹ và người nhà chủ tịch đợt trước cũng gom quan 92x 95x mà. Giờ không múc rồi 1xx lại vào đẩy giá lên thôi.

2 Likes

Nếu nổ vol trên 8Tr thì lần này lên 125 , sau đó đi ngang 1 time sau đó rít vượt đỉnh , nếu CE mà vol dưới 5tr thì Break qua đỉnh củ luôn nha

2 Likes

Cổ gây nhiều nuối tiếc nhất 2022: vẫn là DIG CEO

1 Likes

4 Likes

bác Pao hqua tiền về giải ngân đúng thời điểm ghê.

2 Likes

Mình mua DIG chưa lần nào là sai, vì nó còn quá rẻ so với 3 4 năm nữa. Mình cứ ôm thôi lo gì đâu

8 Likes

Mấy hôm trước sang pic này bảo ae xúc đi, cứ chim lợn mình cơ.

DIG vượt 95 vol 7-8tr là dấu hiệu chạy mạnh vào sóng III đấy bác ơi

1 Likes

chào các Anh. Chị. Em dưới sân ga

chim nỗi gì anh em lâu năm ở đây all in lâu rồi, ai có thêm khoản nào là auto múc thêm thôi. Sinh hoạt chung cùng ace thì nhập hội.

1 Likes

Chân sóng :smiley:

Chim lợn lại vào hang rồi.nói rồi mà ko chịu thay đổi.cứ đỏ là thò đầu ra xanh lại thụt đầu vào.hôm qua 1 đám chim lợn nick mới còn thi nhau hot.hôm nay lại tắt tiếng ngay.

Ủa hôm qua nhớ hình như xanh mà tụi nó cũng tăng ca nữa à bác kkkkk. Dạo này bận quá, lâu lâu stress vào kiếm vài con lợn chửi thư giãn =)))))