DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Haha rồi đây bác sẽ thấy chim lợn thưa thớt dần.thằng ku tuyen9x hôm nay ko thấy lên nữa rồi.tội nghiệp

Nó đi ăn mày để kiếm tiền mua DIG đấy đừng đùa anh ạ :v

Đã nhìn thấy Đoàn tàu từ xa, chờ mãi.

tàu nhịp này về ga 120 đón anh em xa bờ nhé, vé tàu còn ít lên nhanh kkk

3 Likes

Kính gửi cổ đông DIG,
AE nào cần nguồn mà giá bị chặn thì tham khảo. Cho vay ma.rgin DIG tỷ lệ 50% nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu ko hữu ích. Xin cảm ơn.

Giá kiểu này mấy tay bán rồi ko dám vào đây. Nhìn tiếc nuối.

Hôm giá giảm về 6x mình thấy ngon quá bảo thằng e vào tất tay nó bảo vào để ủn giá lên cho anh ăn à haizzz. NHiều khi ngta ko tin thì ngta lại bảo mình lùa gà

3 Likes

Mấy vụ tư vấn này khó lắm, được ko sao, ko được mang tiếng mệt lắm. Ai hỏi mình nói đánh 1 con này thôi. Sống sót là ý trời.

Lạ vãi đái
Cả 2 tuần lình xình, giá giảm thì ko mua, hò nhau bán. Nay phi mẹ lên thì lại thi nhau mua? Đéo hiểu kiểu gì
thanh-memes-toi-nam-nay-hon-70-tuoi-125459

5 Likes

Kiểu nó phải thế kkk

Thằng bạn em nó bảo nên mua EIB ngày 15/3 bác ạ. Em cười bảo tui xúc thêm DIG :rofl::rofl:

1 Likes

Tào Aman đệ đệ đâu r, nay 18-3 r đấy

1 Likes

Chán lắm kkk

1 Likes

Các con giời lại hô ăn line rồi kk phải có các con giời như này chúng ta mới có ng ủn giá chứ kkkk
Kiên nhẫn là ăn tất

4 Likes

Nhìn cái khuyến nghị củ kẹc này muốn đấm chúng nó, f0 lao theo muôn đời nát

2 Likes

Thôi mỗi người quan điểm đầu tư; anh em trong room đều thuộc đầu tư cầm dài thì ko để ý nhiều kỹ thuật. Nhưng nhiều anh em mới hoặc tái đầu tư và có nhiều tay to rất muốn đầu tư vào Dig; phiên hôm nay là phiên break nền là vào nhịp tăng mạnh nên họ phi vào là bình thường. Phải có họ đủn thì cổ mới lên mạnh được chứ

2 Likes

Mua mua bán bán éo bao giờ giàu đc

2 Likes

Xanh đc tý, xanh đc phiên thi nhau gáy. T2 lại sàn

1 Likes

Xin lỗi các bác mình dự đoán sai, mình mượn lời đám lợn broker " đúng như dự đoán của AD hôm nay BDS bắt đầu dậy sóng, DIG CEO L14 dẫn sóng, A7 index tím hàng loạt"

7 Likes

Cục gần 200k Dig giá 97 bay trong hơn 1 phút :rofl:

2 Likes