DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bán DIG CEO múc bank thép và cái kết

image

5 Likes

ka ka ka … Ôi Bank - Thép .

Hôm nay nổ vol chắc trên 8tr

Vol nổ tầm 8-9tr là hết mịa hàng

Ai cũng cầm tiền chờ VNI test lại đáy 1437 , nhưng TT đâu dễ như nhỏ lẻ nghỉ vậy , nó phi mịa lên đỉnh 1520 luôn nhé . kkk

1 Likes

Mấy thông tin mua bán của quỹ xem ở đâu vậy bác

bác vô đây nhé

3 Likes

ĐỪng để bị chart, vnindex,…đánh lừa. Tập chung vào doanh nghiệp và thị trường của dn là cách duy nhất để đầu tư làm giàu

3 Likes

Rau muống tăng có 500% thôi mà thầy. 1 cp DIG không bằng 4 mớ rau muống mà bọn đầu lợn chúng nó bảo lùa gà, bơm thổi, bánh vẽ…

Bây giờ ko múc chờ Q2 múc có khi phải trả 200 300k 1 cổ rồi nha

Nổ vol trên 8tr nữa là đủ điều kiện về đỉnh củ trong đợt này nha AE . Tôi biết nhiều đội nó chờ điều này đó .
Còn tôi thì giữ DIG theo RNAV .
Báo với AE 1 tin nhé : Hôm 16/3 Swanbay mở bán khu zone 6 , mới có 15phut , Khách mua mẹ hết các Block luôn . Ai muốn mua thì phải mua suất lại của họ . Bà mẹ nó Kinh Thật luôn ấy . Gía từ 11,5ty tới 13,5 tỷ/căn mà đắt hơn tôm tươi . À quên có nhiều cổ đông DIG ở ngoài bắc nên không biết , SWanbay cặp sát khu LONG TÂN của DIG nha AE . DIg mà mở bán khu này thì trong 1 ngày hết hàng ngay nhá , giờ này đất đai dự án đẹp bán ra là hết ngay . Kinh thật đấy . Tôi buôn bán nhà cửa - BDS gần 15 năm nay mới thấy cảnh này . ka ka ka…

15 Likes

bên swan bay giờ cũng phải 100 củ/m2 rồi bác nhỉ

Này thì tăng lãi suất

1 Likes

đúng vậy thầy ạ
ôm DIG đi ngủ cũng giàu :rofl::rofl::heart::kissing_heart:

300met xây thô 5 lầu khu Zone 6 giá từ 11,5 đến 13,5ty/căn

1 Likes

Long tân đắc địa kỳ vọng 15 tỷ usd + hơn 30 dự án khác đang khởi công ầm ầm, . AE nắm giữ Auto giàu có,. Đầu tư đợi ngày hái quả,.

1 Likes

Mịa nó mấy thằng sale, mình đã để lại thông tin trước Tết khi nào bán thì nhắn mình mà nó chả nhắn bác àh

2 Likes

5 tầng mà 300m2 dt sàn thì dt đất có 50m2. Tính ra 240 củ/m2 đất (chưa trừ tiền xây 5 lầu lên) rồi…

Nó bán nhanh lắm , tôi đi trể 15phut , không còn hàng luôn . Toàn tay to mua cả block , cả block . Mẹ ơi tiền ở đâu mà kinh thế không biết

4 Likes

Không phải đâu bác, dt đất 320m2 đó (16x20). Tính ra giá của Swan còn rất thấp đó, 320m2 tầm 14 tỷ, là gần 50tr/m2. Như mình nói lúc trước có thể do name ko mạnh nên ko bán cao được (như NVL), và giá này theo mình chưa phản ánh kỳ vọng hạ tầng sắp tới, + thêm Swan đang được chị Thảo vietjeet mua lại nên còn nhiều room tăng giá lắm, có thể vì vậy mà bán cháy hàng.

2 Likes