DIG hành trình đến 500k không còn xa!

CEO vượt 76 sẽ tím luôn . Vượt 76 thì AE sẽ thấy sức mạnh của CEO

6 Likes

Tuần sau 13x ae nhỉ :))

1 Likes

Kì vọng DiG còn rất dài, ae tiết chế cảm xúc để đi đường dài. Lỗ tý thì sợ mà lãi tý thì sướng, khó nắm giữ lâu dài lắm

7 Likes

hẹn ae 2h20

hôm nay DIG sẽ trần lúc 14h05. lực mua mạnh quá

1 Likes

tầm này vẫn có ông bán ra kkk…

kkk

25 Likes

Ae đầu tư dài hạn mà lúc nào cũng mong trần với tím. Cứ bò bò như tuần trước là bền nhất. Tôi theo thầy A7 và chủ tịch từ vùng giá 4x trải qua bao khúc cua vẫn chưa bán 1 cổ. Chứ nhìn theo phiên thì ae ko đi đường dài với thầy được đâu

5 Likes

cứ bò từ từ thoai ah, em đang giải ngân mấy con khác chạy qua, tính vượt 95 là vô thêm, mà chưa kịp.

ghê nhỉ, đạp mạnh nữa vô :))

Cướp ae ơi

Kính gửi cổ đông DIG,
AE nào cần nguồn mà giá bị chặn thì tham khảo.
Cho vay ma.rgin DIG tỷ lệ 50% nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu ko hữu ích. Xin cảm ơn.

1 Likes

Ở đời sợ nhất là mất niềm tin và những kẻ NGU nhất là đếch tin vào chính mình … Kkkkk kệ chúng nó đi cụ, không cần chèo kéo

1 Likes

Cướp nhanh ae ơi

Sáng xúc thêm xẻng rồi, ngon lành, chờ giàu kkk

Chúc mừng các anh em bán DIG trên “đỉnh” giá 108, thời gian sẽ làm ae bình tâm lại và quay lại xúc giá 180 =))

11 Likes

Có rất nhiều ae vẫn nắm giữ Dig nhưng ko tham gia bình luận hay tranh cãi với CL nữa. Vì niềm tin của ae đã vững rồi. Cứ nằm im , tắt app. Lâu lâu lướt f247 hay group nhóm đọc tin ae đưa lên thôi kkk thấy đầu tư cũng nhàn mà

8 Likes

chúng ta biết rất rõ từ giờ tới tối sẽ là lịch làm việc của chim lợn khà khà…

Kaka.lịch làm việc đã được sắp xếp.đang trong hang đói ko có lương.tối nay lại phải tăng ca rồi.chim lợn said

1 Likes

đánh xoay vòng quay tay, tăng lượng cổ phiếu nắm giữ :)))