DIG hành trình đến 500k không còn xa!

chỉ sợ xoay vòng nộp phí xong hụt mẹ đi mấy k cổ

3 Likes

Chơi được chịu được mà bác. Mỗi người có 1 cách đánh với mong muốn tối đa hóa lợi nhuận cũng như gia tăng lượng cổ phiếu nắm giữ qua các nhịp chỉnh. Đồng pha được thì ngon, nhưng ngược pha thì … có lẽ ko dám mua lại. Sau này mua lại có lẽ là giá 180 như bác nói đấy

DIG hôm nay về lấp gap để hút lực cầu từ nhà đầu tư quá đẹp

1 Likes

có Bác rồi lo gì chim lợn

1 Likes

Quá mua rồi thì sẽ có người bán thôi. Hàng tuyển đầu tư theo năm, kệ thôi bác. Ai lướt được cho họ lướt.

Ủa sao cuối phiên bị đạp về 0.9% rồi, kkkkkkk mải làm ko để ý. Chắc hôm nay giá dầu tăng nên lại bị dầu hút rồi, chứ thị trường hôm nay thấy cũng tăng tốt.

ối ối, thầy để ảnh nền ĐỎ, bảo sao xích thố DIG giật mình kkkk

kaka tôi nói mấy ông T+ chứ tôi giữ kín, cất tủ. x3 x5 mới bán bác.

1 Likes

Ae ôm DIG đợi chia cổ tức và phát hành thêm được x thêm 1,5 số lượng cổ phiếu đón sóng 2023 nữa thì giàu không đỡ nổi. DIG năm 2023 tung sản phẩm ra thị trường lúc đấy giá đất tăng thêm bao lần anh em tự tính tự hiểu nó khủng ntn

1 Likes

Em vừa gọi điện Vin nó đang bán vin Hưng Yên khu Ngọc Trai 180 triệu mét anh nhé. Có khi đất long tân hơn 300 triệu mét vuông ấy anh ạ

3 Likes

Tôi cũng vậy, chán cãi nhau rồi, giờ chỉ tàu ngầm thôi. Thi thoảng ngoi lên tí để anh em biết vẫn còn thở :slight_smile:

3 Likes

BÓC PHỐT CTY CK RỒNG VIỆT (VDSC)

Vào đầu năm 2022 VDSC đã phán Diện tích đất sạch của DIG ở Chí Linh bằng 0
Phán quỹ đất sạch ở Đại Phước chỉ có 19.4 hecta trên tổng diện tích là 64.4 hecta.

Điều đó đã cho thấy công tác định giá của các chuyên gia của VDSC quá yếu kém hoặc Các chiên da, chiên/xào/luộc các loại F0 của VDSC quá tinh vi

Dự án này DIG mở bán vào cuối tháng 4 này anh chụy em có thể ghé chốt kèo và làm căn cho chồng/ vợ/ con hoặc bồ ở vào dịp cuối tuần Chỗ này được xây dựng và thiết kế đẳng cấp 5 sao.

Tất cả các định giá của VDSC về DIG đều sai bét hết.

3 Likes

Bọn nó biết nhưng cố tình dìm ấy mà, nhưng ae bây giờ khôn rồi, bọn bố láo đấy lừa tn đc ae. Mấy thằng ngồi bàn giấy, nay phán ngành này mai phán ngành kia, mấy con vịt đã kinh doanh bh éo đâu mà hiểu

3 Likes

CII và NBB có đất Thủ Thiêm nay trần. DIG có 360ha gần đó đáng ra cũng trần or tăng mạnh nhưng do ảnh hưởng các mã bđs khác bị chỉnh nhẹ nên dân tình fomo bán theo mà không cần biết DN đó tốt xấu thế nào…
Mọi người cần tư duy lại. Con nào đang hưởng lợi từ giá đất Thủ Thiêm được định giá rất cao nếu như 2 Cty còn lại nộp tiền và thiên thời cũng như hưởng lợi từ đầu tư công như DIG thì nên mua thêm tích sản chứ ko nên fomo bán theo dòng.

6 Likes

Bọn nó viết bài ăn tiền của mấy tay to muốn gom hàng giá rẻ đấy mà. Tụi nó là “chim lợn có tổ chức” mà.

1 Likes

Cứ ôm chặt DIG ăn cổ tức 22% và ăn pht 30% cho cổ đông hiện hữu giá 10-15k là ngon

4 Likes

thế ko có vụ cổ phiếu thưởng à bác :d

là phát hành thêm đó

dig gặp lực bán nhẹ thôi chỉnh là để lên cái này là bình thường vì nhiều người bây giờ về bờ nên sướng quá bán cmnr nên cũng là bthg thôi, còn thấy có người ae quan tâm hỏi thăm mình có ấm kg thì mình nói là DGC ấm áp lắm nhé huynh đài, cảm ơn người ae kg biết mặt đã quan tâm mình đến như thế

7 Likes

Chúc mừng bác nhé.

1 Likes