DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ko fomo, ko mg, mua nắm giữ luyện bản lĩnh thành quả sẽ đến

chú tainguyen nhiệt tình thế tưởng là theo DIG đến cùng

1 Likes

Mé, tình hình ai giữ ceo, có thông tin cụ 7 vào hđqt là thật đúng ko ta

baby shark , chả đến cùng thì sao, vài năm ko đến cùng thì là gì.

Nay có một số thành phần khoe chốt lời ở vùng 108. Bìm bịp chim lợn mọc lên như nấm :clown_face::penguin::penguin:

Chúc mừng ng ae! tar 230!

1 Likes

Nếu tinh này là thật thì anh em yên tâm nắm giữ.

Mấy thằng T ăn vài line chốt lời, Mai dig laij phi nhanh

2 Likes

nịt để bịt vào lol mẹ mày à :smiley: ahihi

Ăn xong đi khoe chốt đc giá cao, xong rồi lại đi chim lợn mà. Chúng ta cứ đồng hành cùng doanh nghiệp khi nó vẫn đang đi đúng hướng, chứ trò mua thấp bán cao rủi ro lắm, tư tưởng buôn bán hàng xáo mệt đầu.

Quan tâm làm j, các digger trong nhóm gắn bó ổn, ai bán bỏ qua đi bạn

Ông bạn ăn phân xong rồi à ? Hôm nay có PR con DCM hay DPM ko ???

Cụ vào hay không vào đến lúc nào đó sớm trong năm nay rồi CEO nó cụng chạy mẹ lên 3xx - CEO với quỹ đất sạch quá ngon đến mùa thu hoạch, tích lũy bền hấp thụ đám T3 như vậy thì 1 nhịp nó x2 x3 luôn đấy.
Tuy nhiên đợt này có vẻ tin vào là khả năng cao khi cụ ít khi nhắc đến CEO dù CEO quá ngon - LFI cuối năm nắm 7.5T CEO và nếu gia tăng lên 13t tương đương 5% CPLH để vào CEO để tao mảnh ghép hoàn hảo của CEO thì nó bay bất chấp VNI .

3 Likes

Đc chứ, nhân 10 luôn ấy, gọi cả lò nhà bạn vào mà múc, ngon lắm, nhanh ko hết hàng

Cứ phân phối mà nó cứ lên, ảo thế nhỉ. Còn đéo phân phối nó éo lên. Khôn như bạn mà mãi éo giàu, cứ ăn bô như bọn tôi lại giàu

Anh bẩn hôm nay lại lùa được một lớp nhà đầu tư đu đỉnh mới rồi chủ tịch ơi, gia cát dự ngày mai sẽ là đẫm máu cho các con giời. Xin phép nhốt các nhà đầu toi 5 phiên làm vòng mới???

Một thằng chủ doanh nghiệp chỉ nhăm nhe hút máu úp bô cổ đông, làm dự án thì nhăm nhe chiếm dụng vốn của đối tác và khách hàng thì thì nó có 10 cái mồ chôn đám cờ bạc chứ ở đó mà x2 x3.

Live cắt chim là sao bác

Bds ảo quá, ảo đến nối càng học lắm sách giáo khoa càng đéo có đất càng nghèo

Bác cho Bảy BưỚm hỏi FLC quỹ đất to mà giá cổ phiếu quá rẻ.Vậy có thể nhân đôi nhân ba năm nay không bác