DIG hành trình đến 500k không còn xa!

ae nào đu quả 109 thì mát máy nhờ, mai -7% nữa là 12%, hàng về T3 đi cụ nó 30%.

Ngon lắm, ông múc đi,gọi cả họ vào múc flc đi

Cứ tưởng nó lên thì ta lên lịch live stream để vuốt đuôi.Ai ngờ kéo xả thế này live chim càng mất uy tín.Hàng về các con giời lỗ vốn

Em múc rồi bác ạ.Nhưng không biết có thể x2 x3 không nên mới hỏi

Hôm qua sao ko thấy con chim lợn nào r vậy. Chúng m trốn hết ah??? Kkk

1 Likes

ông nào bỏ tầm 10 tỉ vào hôm nay giá 109K nhờ, về T3 đi viện cấp cứu Bạch Mai bác sỹ báo rút ống thở luôn và ngay!

họ bỏ tiền ra mua 109k 1 cổ thì họ k ngu đâu. họ mua họ ăn 500k/ cổ chứ tính gì vài đồng bạc lẻ.

Trình mày đéo đủ đánh ck đâu nghỉ đi ko hại gia đình đấy. 5 năm qua tao gặp cả nghìn thằng như mày chúng nó chết cmn sạch rồi. Lý do là đéo dám ôm cổ thị giá cao, thấy thiên hạ ăn cũng bày đặt chạy theo nhưng bốc cổ cứt lên khen thơm

24 Likes

Cứ được tí lại lên chim :))) mấy con chim không được tí lãi dòng bds nên quay ra cắn xé

Về mang a Quyết nhà m lên bàn mà thờ. Thánh họ t ngu

2 Likes

loại mày dc 1 ngáp là đứt. Nghe giá 108k 1/ cổ là loại sợ đéo dám mua. Loại mày nghèo nên làm đéo gì dám nghĩ tới mà mua.

Dm tao mới x3 thôi hôm nay tao vẫn mua nhé, cần ■■■ j ko hả thằng nghèo như mày, bố cứ mua đấy và bố giàu

Mày ăn DIG được bao nhiêu phần trăm rồi ?

Thanh liên đấy may ra được 100 cổ đít thôi bro ơi

Vậy là tốt rồi. có dịp lại chung 1 nhà nhé. có những người như đồng trí nhà cửa an tâm và ấm áp hơn.

đồ m ẹ mày mày về lo cho con mẹ mày đi. Bố mày éo cần mày lo cho.

Tiễn khách. Cắm cờ. Kkk

Tôi rất tôn trọng nhưng nó xúc phạm tôi trước
Tôi ăn DIG từ giá 30 theo bác dig dig dig hô
Nhưng bây giờ tôi thấy cả tập đoàn FLC tại sao lại định giá thấp hơn cả l14
Phải chăng là cơ hội x3 x5 tài khoản

Đm, đánh flc thì ăn 1 mình thôi, lên đây anh em người ta ko biết nhảy vào tội người ta. Bố mẹ có chết cũng ko nhắm được mắt vì sinh con hại người khác

Mày về dụ cả họ nhà mày mua flc đi vào đây ăn c à

3 Likes