DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ông lướt đi, có pic ép lờ xê mà vào đó cùng hội.

Mày lo cái thân mày đi em, những thằng hay rảnh rỗi như mày thường cả đời chả có cái j hèn đến chết

Bảy BưỚm rất tôn trọng mọi người. đừng xúc phạm người khác khi không phân tích được khách quan

Thằng thần kinh

1 Likes

DIG ngon thật, giảm cũng chim, tăng cũng chim. Nhiều thằng thèm lắm đây

Đúng bác. DIG đợt này quá ngon. FLC sẽ ngon như DIG vùng 2x năm ngoái

bạn tìm hiểu kỹ trc khi hỏi nhé.
cty ngon nhưng lãnh đạo bẩn k cho ăn thì bằng 0.
còn bác biết như thế rồi mà vẫn hô để lùa f0 hoặc bác làm tay sai cho đội lái bên ấy thì mong bác một lần ngồi chiêm nghiệm lại cuộc sống xung quanh, xem là nhân quả nó vận hành sao bác nhé.
em thì vẫn tin rằng lương tâm, sự thanh thản của bác có giá hơn tiền nhiều, bác nhỉ

Bạn ơi bạn đầu tư mà cứ phải vào group cổ khác để kêu gọi van xin thì sau này con bạn hỏi cách đầu tư cổ phiếu như nào bạn ko dám nói đâu :D.

Trong này chỉ nói về DIG ông chui vào đây hô hào FLC làm gì. Ông có thể đăng trong bài của FLC để hỏi được mà, ai quan tâm họ sẽ đưa ra ý kiến đánh giá. Cá nhân tôi đánh giá mua DIG hay FLC tùy vào khẩu vị rủi ro của từng người, tùy vào kiến thức của từng người. Như nhóm cơ quan tôi, có mỗi tôi all in vào DIG mà ai cũng bảo sao liều thế, giá cao rồi mua làm gì, hòa vốn chưa,… Còn bây giờ thì bắt đầu nghe chúc mừng nhé, ơ gồng lãi rồi ak, ăn non thôi chốt đi,… Để xem chinh phục các mốc 120-150-200-… thì sẽ nghe được những câu gì

5 Likes

Con mẹ mày đẻ mày ra cho đau lol. Thở ra câu nào xú uế bốc lên câu đó. Đi đến đâu người ta cũng xua đuổi !

vâng bác. Em cũng thế. em mua DIG và đã chốt 1 phần để xây nhà
Giờ thấy FLC giống DIG năm ngoái, Cơ hội nhân nhiều lần tài khoản

Hô flc thì éo bh đc tông trọng đâu

2 Likes

Vài hôm nữa lại mất xác mất luôn cả nhà ngồi đó mà khoe

Mày có dám thề nếu mày ko phải thằng Nguyễn Xuân Quý thì cả nhà mày bị Covid chết ko?

Ông mà gặm đc họ nhà Còi mà có lãi đc tôi xin bái phục. Chơi với thể loại lãnh đạo úp bô cổ đông của mình mà cũng chơi đc thì chỉ có phường lưu manh mới gặp nhau.

1 Likes

Flc anh quyết úp cho bô cứt vào đầu nữa à. Amh quyết sắp đc thả rồi đấy. Chia 3 chia 5 chứ nhân vào L.

2 Likes

Nhân thì bác hưởng đi. Em chịu

Nói nhanh cho nó vuông là mày là thằng điên nặng

1 Likes

Nó là thằng Nguyễn Xuân Quý đấy!

Thất đức thì góp vốn với nó làm đéo gì.