DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nó chắc chắn là nick của thằng Nguyễn Xuân Quý bác ơi!

Bọn nó cố tình mang flc để đánh đồng ấy mà, để cho vào cùng nhóm bơm thổi ấy mà. Âm mưu phết mấy con gà. Nhưng lừa thế éo nào đc các anh, đất Long Tân a ôm bằng chết luôn

1 Likes

Bơm cứt thì càng nát. :rofl:

Tao ỉa vào mõm cả họ nhà mày Quý liếm ạ!

4 Likes

Zô group DIG mà Pr mã khác là bất lịch sự rồi ông ơi!

2 Likes

Về cho anh gửi lời nhắn con mẹ mày, đẻ thằng con hèn hạ chỉ đi cắn trộm thì con mẹ.mày đâm đầu hố cứt chết mịa đi đỡ nhục nhã tổ tông dòng họ

20 Likes

DM thằng ngâuuu

Cái tên nick của bạn đã chọc ngoáy người khác rồi. Lớn rồi quân tử lên bạn.

Ngáo

Ngáo đá

Lũ ngu nó cứ chửi A7 lùa gà khi hô cổ phiếu đất giá vài triệu . Nhưng cuộc đời giàu sang phải có tầm nhìn. 10 năm qua tất cả những gì A7 nói cứ một thời gian sau nó xảy ra đúng vậy và để lại nhiều nỗi đau và nuối tiếc cho những ai ko tin. Hãy nhìn đồ thị tổng kết hàng chục năm qua, cổ phiếu tăng nhiều nhất, bds tăng thứ 2 thì A7 chọn cổ bds = ĂN KÉP. Còn tiền mặt nó luôn là tệ hại nhất. Chỉ cần biết mình ngồi vị trí tốt nhất, giàu sang nhất xã hội là đủ. Khi đã ngồi rồi thì theo đến cùng.
Họ cứ lo kiếm tiền lo giành giật đủ trăm ngành nhưng rồi tiền để làm gì?? Đi mua tài sản chống tiền mất giá? Và A7 đã đi tắt ngồi chỗ tốt nhất.

31 Likes

Vào Room Dig hỏi flc để làm gì hả con tinh trùng khuyết tật?

1 Likes

15 Likes

Ko sao đâu thầy, e vẫn mời đc thầy bát lõi rùa tái nhiều hành, 2 trứng chần được nhé !

Học ăn học nói trước đi. Mẹ room cổ đông ngta vào flc cái gì??? Nói cho thì tự ái lớn đầu rồi.

2 Likes

Vốn hoá Dig trong năm nay bèo cũng phải bằng NVL. Gấp 3 lần thị giá bây giờ mới đúng. Sang năm 2023 lên 300k tỷ - 2025 tầm 700-800k tỷ là đẹp

3 Likes

Hạnh phúc chỉ giành cho người biết kiên nhẫn chờ đợi. Sinh ra nghèo không phải lỗi của bạn nhưng chết nghèo thì do lựa chọn của bạn đấy.

3 Likes

Bác lấy L14 vs FLC và đặt câu hỏi nhân đôi tài khoản là sai đối tượng so sánh rồi. Khập khiễng vô cùng.

Bác lại càng chưa hiểu mối quan hệ giữa sự gia tăng giá trị và thị giá của một cố phiếu.

2 Likes

Tôi thấy một số anh em vẫn có ý này nọ về Tài Nguyễn. Tôi nghĩ thế này, những anh em nào đã cùng chinh chiến trải qua giai đoạn hơn chục cây sàn biết rất rõ Tài nguyễn hăng hái, trách nhiệm thế nào, anh em đồng hành rất gắn kết. Tuy nhiên, nhìn rộng ra, đầu tư mỗi người một phương pháp, chiến lược khác nhau. Rút khỏi DIG nhưng ko làm tổn hại gì cả. Tôi tin, nếu TN quay lại với DIG cũng vẫn sẽ là một cổ đông chất lượng, nhiệt tình. Mong anh em trong Zoom đoàn kết cùng đi đến thắng lợi. Thân ái!

3 Likes

cái tâm, cái tầm của Thằng quyết thì cả ngàn năm ndt k bao giờ tin b hiểu chứ… quyết còi thì lúc nào dự án làm xong lên lịch bán thì thiên hạ mới tin đc…