DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Những ngày như này tôi lại thấy mình vô dụng cụ ak. Cứ chỉnh chỉnh là thấy mình còn phải viết hịch ae, giờ chỉ toàn đi coi đá banh, bóng bàn, cờ tướng… ôm siêu cổ nó khổ vậy đấy!

11 Likes

Đầu tư kể ra cũng nhàn cụ ạ kkk

Ha ha lúc sướng lúc khổ chúng ta nếm trải đủ, chặng đường dài còn khổ sướng nhiều nữa, miễn là vừng niềm tin thì chúng ta sẽ thành công viên mãn

2 Likes

giai đoạn khó khăn nhất đã qua giờ AE ngồi hưởng thôi…

2 Likes

A7 chất thật!!!

2 Likes

tầm này thì hết cả quyết còi up bô, thm bỏ cọc, ae ngồi chỗ trũng rồi thì cứ ôm cổ bds rồi đi chơi chờ giàu sang thôi, cá nhân tôi hàng tháng có lương đều trích 1 khoản mua thêm, chưa rơi 1 cổ. Trước chưa biết A7 nhảy loạn xạ đánh bank, đánh chứng, thép loạn cào cào, bây h quá nhàn rồi mà trên sàn nhiều ae cứ nhảy xong mất hàng lại đu lệnh xong đến lúc nó chỉnh cho thì lại bảo thầy up bô.

3 Likes

Này thì tăng lãi suất. Tin mới cập nhật sáng sớm nay. Các nước trên thế giới đang sốt đất điên đảo cả rồi. Thế giới còn như thế Việt Nam mình chắc điên cmn mất chứ chẳng đùa.

5 Likes

cạn cung rồi, sớm về đỉnh thôi kkkk

Lại tránh nhau cướp hả AE?

Dig cứ tăng đều 3-4% trước dhcd cán mốc 160k là đẹp

2 Likes

Vậy nó mới bền chứ CE miết cả làng nó để ý nó tức chết đi được.

Đoạn này DIG cứ bò trườn là đẹp. DIG = Đua Is Giàu

2 Likes

A7 hqua lại chửi vỗ mặt con ch ó ngu Nguyễn Xuân Quý sáng nhổ chiều liếm vì nó rơi mất hàng nên cố chim chóc à :laughing:

13 Likes

DIG hôm nay ko ai chịu bán hay sao mà vol bé tí teo vậy

K biết hôm qua quý nó có xem live ko.kaka

Hôm qua CT làm ăn như ứt ý, em ko vào xem đc live

Nhiều lắm ko chỉ riêng thằng đấy đâu, làm người chưa xong thì đầu tư cái gì. Chính đạo là đây

Đúng là hwa A7 chửi thằng Quý liếm bác ạ!

Giờ vào lại xem cũng đc mà.

Lại bơm tiền.cầm tiền để làm gì. :frowning:

1 Likes