DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nước dâng từ từ …

1 Likes

Sáng fomo, gia tăng tiếp giá 108

1 Likes

Hôm nay thị trường đỏ lòm mà Dig vẫn xanh mướt; qua những phiên như thế này mới thấy Dig mạnh mẽ thế nào

1 Likes

Dig có khi nào khùng khùng 1tr/cp 2025 không :smiley: Unbelievable

Gì mà khùng bác, cp tốt gặp thiên thời thì nó lên nhanh, 2025 thì phải 2 triệu/1cp nha bác

3 Likes

bác này kỳ vọng cao quá

ở đây anh em nào có thông tin về ĐHCĐ không ạ???

Những thằng bỉ ổi

Mỗi người một kì vọng ko sao

1 Likes

1 Likes

Nếu vậy nâng kỳ vọng lên 3tr/cp để cao hơn con sjs ngày xưa mới tương xứng quỹ đất và sl dự án của dig
Vậy được ko các bác :smiley:

3 Likes

Dig tiềm năng tốt ăn theo sóng bds lâu dài sẽ tăng trưởng, nhưng cp Dig quá tập trung vào số ít và có hiện tượng bị làm giá quá rõ ràng, mua mà fomo dễ toi, chỉnh thấp thì vào, cao rồi cẩn thận.

Vãi cả nón kkk

Ai cŨng muốn vào đáy thoát đỉnh cả, nhưng vấn đề là khi nào là đáy, khi nào là đỉnh, nếu chỉ nhìn đồ thị mà dự đoán được thì cả xã hội giàu cả rồi. Bác có thể canh đợi chỉnh, nếu chỉnh sâu thì bác ăn dày, nếu ko chỉnh mà phi luôn thì bác mất luôn con cổ tốt mà ko dám vào nữa, đó là cái giá bác phải trả, dám chơi dám chịu nhé :slight_smile:

6 Likes

cổ đông đại trà như HQC FLC thì ok anh nhỉ :v

Vào kiếm tương tác à. Luận điệu t nghe quen quá rồi, từ khi 3x đến khi 11 cây sàn, hết chiên za chiên ngô, broker, tự doanh, phân tích của ctck đều kêu bóng, ảo, bán đi … vân vân mây mây :wink: phàm những thằng hay nói đạo đức lại thường sống như … ứt kkkk. Về hỏi các anh tự doanh cty ck áo cao mão dài, ăn nói chỉnh tề khuyên nđt mua cp cơ bản, hướng dòng tiền vào sản xuất để các anh ấy úp bô kia kìa

1 Likes

dig tốt nhưng đến 120 nó dựng như cây thông thì bán đi là đúng rồi, rẻ lại mua vào, những người lái dig họ đều làm thế cả

hold chat DIG

3 Likes

Haizzz, khôn thế ngoài đường đầy. Thế có nghĩa là ô bán rồi giờ lên khuyên mọi ng bán để cover đc giá rẻ chứ gì. Làm được chắc chắn như thế thì VN tỷ phú như lợn con rồi kkk
Bớt “chart” chiếc, “cây thông” đi, vẹt quá, quen t+ li lai nó hỏng cái đầu luôn kkkk

2 Likes

DIG cứ mua cất két ngủ ngon khỏi nghĩ :smiley: Cứ canh canh bán bán, rồi còn cái nịt

1 Likes