DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Anh em muốn biết thiên thời địa lợi nhân hòa của đội quân Thiên triều, mời xem tiêu điểm trên TCKD VTV1 phiên tối nay.

1 Likes

5 tỷ thì đầu tư vào đâu. Theo Thầy A7 auto giàu https://m.youtube.com/watch?v=BA6LWq15BAw&t=73s

Làm thế nào để nghe được ạ?

Anh em nào còn mù mờ thì xem qua dự án Đại Phước ngày xưa đền bù giá bằng bát phở nay bèo cũng trên 20 triệu/m2 cũng vượt xa vốn hoá của DIG

2 Likes

Cổ đông DIG sẽ kiên trì nắm giữ

Tích lũy 60-70 rồi phi tiếp thôi. Nói chung cứ BĐS con nào nhiều đất thì múc.

1 Likes

Tập đoàn DIC ước tính dự án Khu đô thị du lịch Long Tân sẽ đạt 28.315 tỷ đồng doanh thu và 11.230 tỷ đồng lợi nhuận sau thuế. Nếu giá đất tăng từng ngày thì khi đó doanh thu và lợi nhuận sẽ ở mức nào?

2 Likes

Làm gì có chuyện có giá 20tr cụ. 20tr thì vào nghách, chỗ này dự kiến 20 để ae thấy đỡ ảo thôi. Chứ mở bán thì cứ yên tâm 50-80tr là bt nhé. Khu cho tầng trung lưu nên tiền k là vấn đề lớn vs họ đâu. Nhìn thiết kế thôi đã thấy Đáng sống r. ae thấy t nói chuẩn k :v:

Giờ là lúc tăng trong nghi ngờ, chứ book lắm lợi nhuận lại hết vị à, cứ mỗi năm mỗi quý lại book một ít cho các chiên za ko hiểu nổi kkk

2 Likes

go to the moon
“Cuộc sống của bạn chỉ thật sự ý nghĩa và trọn vẹn
khi bạn biết giữ gìn và nuôi dưỡng ước mơ”
.Chúc cả nhà ngày mới tốt lành.

2 Likes

Muốn ăn mâm cỗ thật đầy, Hãy lên tên lửa sum vầy cùng anh! thì sẽ điệu hơn kkk

Ok bác để em sửa nhé hi hi

1 Likes

go to the moon
Đã sửa bác nhé

5 Likes

Diger cũng nhiều nhà thơ đấy :laughing:

Đừng quay mặt đi DIG.
Yêu Đừng Sợ Đau (@Frexs Remix ) - Ngô Lan Hương - Đừng Quay Mặt Đi Nước Mắt Rơi Thì Cứ Hot TikTok - YouTube

Đừng quay mặt đi, nước mắt rơi thì cứ

Xem ở kênh nào đây bác

sai chính tả bác ơi :)))

Buổi tối Youtube và face các bác nhé