DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ato dập tơi tã

đầu tư dài hạn thì đừng có care xanh đỏ tím vàng đi, rồi nó rung cho lại chạy mất dép rồi vài tháng nhìn lại nghèo vẫn hoàn nghèo, xem bảng điện nhưng để cho vui thôi

1 Likes

Ông này chim bé lắm,toàn đái ngồi

Đang sml ko care mới lạ.

cứ bình tĩnh, cách tốt nhất theo mình là bạn ko xem tài khoản ( mình bị đoạn 36-29 rồi), nhìn giá nhảy tưng tưng kệ nó, nếu rảnh, còn tăng giảm tài khoản coi như nó là những vệt sóng lăn tăn trên hành trình con thuyền đến đích

Kênh youtube nào ạ??

bán như phá mả. nát rồi :expressionless:

Bác A7 bỏ các em ở room này rồi ad bác ơi

Nó xả hết hàng bỏ chạy rồi để lại đàn gà ngơ ngác

kệ nó đi quan tâm gì, cho bán chán đi rồi lại đu lại chứ làm éo gì có vị gì mà thích bán

A7 có phải lái đâu mà suốt ngày gọi, đu 7x thì giữ, giá thấp hơn cảm thấy đủ lãi rồi thì bán đi thôi

Thầy bận, chắc tầm trưa thầy lại vào bơm oxy cho anh em.
Cứ vắng thầy xíu cái là loạn hết lên.
AE đầu tư thì vững tâm, thời gian này thì đi tìm hiểu thêm dự án để xem dự án đang hoạt động như thế nào chứ.

đầu tư mà bạn không hiểu doanh nghiệp lại cứ suốt ngày nhìn xanh đỏ thì khó giàu lắm

Mấy bác ôm DIG kỳ vọng cao quá nhỉ?! Phiên nào cũng mong CE.

mỗi lần đỏ thì mặt mày lọi ngoi lên để phun c hãi

Cứ bình tĩnh thôi, cp nó tích lũy hấp thụ giá này xong nó mới phi đc, thầy A7 đã nói rồi: “vào cao thì chấp nhận chỉnh còn kg thì phải đi học cho có kiến thức và định lượng”

2 Likes

Ai bán cứ bán ai ôm cứ ôm chấp hết lũ CL, bán xong đến lúc nó phi lại tiếc hùi hụi

Cp tích lũy thì lâu nhưng nó mà chạy thì vèo 1 cái

đầu tư thì có trăm nghìn loại người, có thằng nó ăn thì nó chốt, có thằng nhấp nhổm chịu không nổi bán cut lỗ, có thằng bán giá cao đòi mua giá thấp, nói chung là mình tôn trọng thị trường và nhìn dài ra thì chả việc quái gì mà xoắn hết mấy cái xanh đỏ tím vàng

1 Likes

Giảm như này đã là gì mà cần oxy? giảm vài cái đồng là cứ xoắn cả lên