DIG hành trình đến 500k không còn xa!

cầm dài thì kệ giá biến động ngắn hạn đi, tắt bảng đi chơi, 2023 mở ra x10 lần

Cơ hội mua hàng sale off thế này không nhiều đâu, mình mới xúc thêm ít :slight_smile:

Nói tóm váy thì chơi ck 1 đời mà kg bỏ ra đc 1 tháng đi học thì là kém, tôi đi học đc thầy A7 cho kiến thức và tư duy tầm nhìn, con người quan trọng phải có ăn có học có cái đẳng cấp của mình

3 Likes

Đỏ ko mua thì xanh lấy gì mang ra mà bán, đội trading nó đang gom lại số hàng đó :))

6 Likes

Đỏ tí xoắn hết cả lên :))

1 Likes

giờ bán chắc không phải đổi trading rồi, toàn bố lúc mới mua thì ngon được vài bữa ko tăng là sút, đầu tư như thế muôn đời nghèo

Mấy bác không có tầm nhìn dài, cứ muốn mua được phát phải lãi ngay thì khó lắm. Thậm chí có bác còn bị lỗ khi mua siêu cổ phiếu dù nó tăng x5 x10 cơ. Em xin các bác nhìn xa hơn một tí đi. Tiện thì phân tích cả vnindex nữa là hết run ý mà. Chim lợn nói gì thì kệ cụ nó

2 Likes

điều chỉnh có vài % mà không chịu được không nên cầm xích thố DIG

1 Likes

Có hang fkhoong giữ tơi skhi nó phi thì tiếc hùi hụi.

Có cổ nào mà tăng mãi cho các anh, mà ở đó ngồi xoi. Chứng khoán nó là đồ thị hình sin mà, có lên có xuống và rồi dập dìu đu đưa . Đỏ 1-2 phiên nhưng chỉ giảm 1-2%, vùng 67-70 vẫn đang tích lũy, ai có tiền thì mua đợi dài hạn DIG sẽ thắng lớn thôi

1 Likes

Cứ tiền thịt mà ôm thì chả sợ đéo gì

Tích lũy quanh 65-70 là đẹp mà mn, mình giá vốn gần 70, vẫn yên tâm và view dài ra. Mn thấy đỏ là cứ gọi A7 hoài vậy, A7 cũng nhảy mũi chứ

1 Likes

Mỗi ngày trôi qua, dù giá cả cổ phiếu có biến động thế nào, tôi vẫn suy ngẫm và tự trả lời cho mình 3 câu hỏi:

1. Doanh nghiệp tôi đang đầu tư có gì xấu hơn hôm qua hay không?
  2. Doanh nghiệp tôi đang đầu tư có gì tốt hơn hôm qua hay không?
  3. Những thay đổi mà tôi đang thấy từ doanh nghiệp, ngành nghề và kinh tế vĩ mô có làm tôi thay đổi lập trường đầu tư ban đầu của mình hay không?

Nếu câu trả lời số 3 là KHÔNG thì tôi ung dung, thản nhiên tiếp tục nắm giữ cổ phiếu mình đã chọn.

• Trích: - Viet Hoang -
3 Likes

Cứ đỏ là thấy chim lợn bay đến, lúc xanh với tím thì không thấy mặt nó đâu

mồm hô tay bán

nay CT không vào tâm sự với cổ đông à?

Nick gaubo này phải của a7 không? bản tính a7 thường bán rồi dùng nick khác chim cho giảm

Nhiều mã ngon đang giá 11-12k thì múc mạnh đi

Bigmen mày là thằng nào mà chỉ đạo tạo mua hay bán . Tao theo bác hỏi thăm bác chứ động chạm gì mày mà lại gáy

a e nào mà sắp chịu kg nổi mà muốn bán thì hãy nhớ lời khuyên này: “khi mà bạn chịu kg nổi bán ra thường là hôm sau cp sẽ phi” vì ck là đòn roi tâm lý gây chán nán mệt mỏi và chết trong sung sướng, nên lúc nào a định bán thì hãy nhớ đến nó để kg mất hàng nhé

2 Likes