DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Scrshot lại bài của một bác bên pic khác vào đây cho AE tham khảo

2 Likes

Thái nó hô bất động sản bóng khoảng 10 lần liên tiếp thì kiểu gì chả có lần đúng kaka, nhưng đến lúc đó DIG vít nhẹ 10x , 20x nữa thôi

ngon thì múc đi kêu gào làm gì

Con Long Tân mà làm đk như kiểu Ecopark thì khủng khiếp nhỉ, cua này chắc ngọt hơn cua Cà Mau mất các bác ợ

Với hàng chục ngàn ha đất sạch vốn hóa FLC phải ngang VHM mới hợp lý.

Tranh thủ bán FLC đi mà xúc DIG của các bố còn có đường về bờ nhé con, ko thì còn cái nịt hô hô hô

Đang lãi thì chốt đi cu kẻo vài tháng nữa lỗ nặng đấy.

thằng ngu khuyên người giàu xài tiền, đã ngu lại tỏ ra nguy hiểm

Nhìn mặt đáng thương thật, tỏ vẻ năng lượng

1 Likes

Chưa về bờ FLC thì lo bán đổ bán tháo ra múc DIG đi ku, không vợ con mày chết đói đấy kkkkk

Tôi mong bong bóng bỏ cụ đi được lúc đó tôi bán rẻ tài sản thì giá nó cũng X50 lần bố nó rồi, vừa bán vừa cho cũng giàu

1 Likes

DIG đè bán nhưng chả ai bán

7 Likes

DIG đỏ 2 phiên rồi ? có gì xấu xảy ra ???

bán cầm tiền làm cái gì hả người đẹp, cầm chơi cho nó mất giá chắc kkk

2 Likes

Thằng khùng đi bán giá này .

chiều tăng xanh miên man cho mấy thằng khùng đập đầu vào tường chốt non kkk

1 Likes

Hỗn vậy ku, mày phải gọi bố Quýt, chứ anh anh cái đéo gì =))))))
Thời tới ko cản nổi, xanh rồi đó, giẫm đạp bán gấp đi ko nó làm vòng mới đấy con trai, qua mà làm trâu cày Dig cho các anh nào kkkkk

Mày đủ uy tín hò hét phân tích thì tạo cái pic FLC để anh em vào cổ vũ, không cần sang đây để rủ rê, vô duyên vcđ

Mày đạp cứt Q còi à, hay là nó là fen của mày. Đúng là thằng ngu.

Đầu tư mỗi người 1 quan điểm khác nhau. Ai cảm thấy hết kỳ vọng thì bán. Đừng có bán xong rồi lại vào chê. Riêng bản thân tôi tin tưởng vào tầm nhìn của A7. Nên sẽ theo đến hết chu kỳ. Mong ae comment văn hoá.