DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vì diễn đàn không xử lý các trường hợp spam và chim lợn vô học, nên tôi dùng gậy chúng nó đập nó, tôi k nói chuyện văn hóa đạo lý với những thằng chim chuột tài sản của tôi :slight_smile:
Còn về FLC và thằng Quýt có đầy lý do để phản biện mấy đứa đâm đầu vào là dại, nhưng tôi thấy mình ko có nghĩa vụ thông não cho bọn ngu, tốt hơn là dụ dỗ chúng nó về làm lợi cho tài sản của mình.
Huynh đài thấy quan điểm của tôi như vậy tạm được ko? :)))))

1 Likes

Ơ Dig giảm mạnh mà lại dấu hiệu “nổ vol” chúng mày ạ! Kkk.

Nói về nổ vol thì ai lại FLC nhà chúng mày hố hố hố hố, tự mình bóp rái mình à?

nổ mẹ đi bố mày mới xúc thêm đc nữa đây

ông ra mà chửi mấy thằng cl có văn hóa kia đi, nó làm anh em ngứa hết cả đ

Cắm cờ chết mẹ thằng này đi các bác ơi :)) FLC cl ý

bọn CL rảnh háng thật, đầu tư Flc thì sang room FLC mà chém sang đây làm méo gì chửi nhau loãng topic chia sẻ thông tin

Muốn giữ đc cổ dài hạn thì phải có cái đầu lạnh, phải tu luyện đến cảnh giới nhất định thì mới làm đc. Bọn chim lợn ko khác gì yêu tinh xinh đẹp suốt ngày bủa vây thầy trò Đường Tăng :smiley:

Thằng này là Minh con nuôi Quýt, acc chính là @MINH12345679 , acc phụ 1 là Quýt nô @KoHeDonGian , acc phụ 2 là Quýt nô @KoHeDonGian1 , nó bơi đảo FLC xa quá bị tâm thần rồi nên suốt ngày lang thang các pic thờ phụng QUýt và FLC mong ngày về bờ, nghĩ thì cũng tội kkkkkkk

4 Likes

vãi bác :)) quá khủng khiếp

1 Likes

Ngoài đời vào nhà bố mày chê vớ chê vẩn bố rút dép vả thẳng mồm, ngồi đấy mà văn minh

2 Likes

Lâu quá mới thấy chị lên diễn đàn

1 Likes

Mày ngáo nặng chưa.khổ thân.ae ở đây ai ôm dig đều đang có lãi đang gồng lãi rồi.tội thân mày ôm flc 20 năm nữa về bờ nhé.

1 Likes

Chứng khoán thế giới và coin tăng mạnh, tâm lý ổn định thì chiều phục hồi xanh miên man ấy mà

A7 nói tốt VPH tôi chỉ qua tính nói cảm ơn :laughing:

1.Tính đến cuối năm 2021, có hơn 1,900 công ty đại chúng, trong đó HOSE có 405 công ty niêm yết, HNX có 344 công ty niêm yết, Upcom có 899 công ty giao dịch trên sàn.

Vậy ta có rất nhiều lựa chọn, tại sao lại phải chọn dòng FLC có chủ tịch chuyên úp bô cổ đông và là người duy nhât bị Uỷ ban Chứng khoán hủy giao dịch bán chui cổ phiếu vì mức độ ảnh hưởng quá lớn.

2.Ngành bất động sản, xây dựng là ngành phải quan hệ rộng với chính quyền vì phải xin xỏ nhiều thứ. Vậy trong ngành này có ai cùng quê Thủ Tướng, được đi công du bằng chuyên cơ Thủ tướng như ô Tuấn chủ tịch DIG? Nếu không xin được cơ chế đặc biệt thì ít nhất cũng không thằng nào dám gây khó dễ cho ô Tuấn DIG. Còn DIG được lợi gì từ mối quan hệ này, chẳng lẽ lại phải công bố thông tin về những lợi thế này à?

3.DIG có sự ủng hộ của A7 - Người yêu thì nhiều và dù người ghét cũng không ít, nhưng nói thẳng làm đếch gì có ai có sức thuyết phục hơn A7 đâu?

4.Có nhiều cổ tăng 15% rồi giảm 5% bán lời 10% thì một số vừa ăn được 10% đã vội xuýt xoa khen mình giỏi.
Trong khi DIG tăng một năm qua 307.1% thì khi giảm vài chục % là đã thấy chim lợn rợp trời; nhiều chuyên gia rởm lên báo đài, tivi, rồi viết báo cáo phân tích phán đủ kiểu. Chuyên gia xịn cũng có nhưng họ không làm vậy đối với DIG. Chuyên gia rởm làm vậy vì họ chỉ thấy giảm vài chục % nhưng họ không thấy được sự tăng giá mấy trăm %. Tại sao?! Vì tầm nhìn của họ nhỏ quá, ngắn quá, chỉ thấy cái gì loanh quanh vài % đến vài chục % thôi.

1. Muốn đi xa, bay cao thì dùng máy bay, nhưng đi máy bay thì sẽ có lúc vào vùng khí hậu xấu, lên xuống vài km theo chiều cao, coi chừng chóng mặt đấy. Nhưng nếu không chấp nhận điều đó thì chỉ có nước đi bộ nhé, an toàn nhẹ nhàng, nhưng sẽ chỉ thấy mình đi xa bay cao trong mơ thôi. Mà phần lớn chúng ta lại muốn mình thực sự có thể đi xa bay cao, chứ không phải chỉ trong mơ. Phải không các bác?!
5 Likes

Vật giá các loại đều đang leo thang
Ôm tiền đi r còn cái nịt

Bác này nói cho chuẩn nhé, A7 nói tốt lúc nào, ăn nói phải chính xác, mặc dù níc ảo nhưng ăn nói điêu toa là người ta chửi cho đấy

Nó khịa đấy.ý nó bảo A7 chê vph nhưng vph tăng còn cổ A7 lại giảm.bọn này dai như đỉa.k biết lôi kéo đc ai trong này sang cổ chúng nó ko mà bám dai thế

1 Likes

Mình thấy có mấy tháng từ ra tết giờ tiền ngày càng mất giá :))) không biết đến cuối năm nay thế nào