DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cập nhật !

GIÁ CHUNG CƯ THÂM QUYẾN

Giá 1m² căn hộ ở làng chài Thâm Quyến tháng 2/2022. (1 RMB - Nhân dân tệ = 3.600 vnđ)

:black_small_square:︎quận Nam Sơn 398 triệu vnđ/m²
:black_small_square:︎quận Phúc Điền 332 triệu vnđ/m²
:black_small_square:︎quận Bảo An 265 triệu
:black_small_square:︎quận Long hoa 222 triệu
:black_small_square:︎quận La Hồ 215 triệu

:black_small_square:︎quận Diêm Điền 190 triệu
:black_small_square:︎quận Long Cương 162 triệu
:black_small_square:︎quận Quang Minh 156 triệu
:black_small_square:︎quận Bình Sơn 124 triệu

Như vậy, với 1 căn hộ bình dân rộng 60m² tại quận Nam Sơn có giá gần 24 tỷ vnđ, Phúc Điền có giá 20 tỷ vnđ… và rẻ nhất tại quận Bình Sơn là 7,5 tỷ vnđ.

Đấy là vừa rồi BĐS TQ vừa trải qua vụ Evergrande làm giảm nhiệt nhưng sau 1 thời gian lại đâu vào đấy vẫn không kìm hãm được đà tăng bđs TQ quay trở lại.

Các nhà đầu tư bất động sản Việt Nam chuẩn bị tinh thần :grinning::heart:

Cre Yin Yuan

2 Likes

Cảm ơn thì pm riêng mà nói nha, đừng xả rác nhà người khác :slight_smile:

Xấu thì bán cụ đi ! Có cổ nào tăng liên tục đc mãi à ?

lại thấy sót xa cho tầng lớp a chị em công nhân… lương thì méo đc tăng như vật giá… đúng là phân chia giai cấp rõ rệt trong xã hội

Dân TQ mua hoặc thuê hết đất cam rồi, ô vn mà cho họ mua thì chắc cũng múc hết trong 1 nốt nhạc.

TQ đất nó nhiều gấp chục lần VN mà giá còn vậy…

Update: Đất DIG Nam Vĩnh Yên đang sốt từng ngày, giao dịch mua bán liên tục, nhiều ô đất sau vài ngày mua/bán đã lãi vài trăm triệu, Chủ tịch còn vài ha đất vị trí đẹp (cạnh đường 33m, cạnh quốc lộ 2) sắp xong hạ tầng, chuẩn bị mở bán, dự năm nay DIG sẽ thu được nhiều tiền từ Nam Vĩnh Yên

2 Likes

DIG lái đè giá kính quá !

Táng thôi anh em, DIG hnay bị phệt rồi :)))

mày có cp đó bằng số lẻ của tao bán đi tao mua cho, dm thằng sinh viên có cái b gì mà hô hào

Thấy bị phệt thì t kêu thôi, lướt lát kiếm tý tiền lẻ vậy, làm gì mà căng :smiley:

mày đầu tư mà cứ như con chuột rúc đầu, thì trường có người bán người mua, kệ cụ nó, rồi nó lại phải tăng, mày nghe tao nằm im thì đời màu sung sướng, sống mà cứ nghĩ tiền lẻ thì cả đời sao có tiền chẵn, thay đổi tư duy đi

Cám ơn bác nhưng bị phệt căng kiểu này em ko cái nhau với bảng điện được, chạy trước đã :frowning:

ha ha chạy đi ko còn cái nịt đấy, và đừng quay lại nữa cho đỡ phải chạy tiếp he he

95 em quay lại cùng bác và ae kakaka

chú mày vào cho nó có hương hoa, chứ anh éo thì quan tâm chú mày làm cái gì, cổ đông như chú mày chật cả cty tốn cả giấy, thôi ko cần đâu

=)))) ôi nó ngu, mày là bạn thằng Nguyễn Bảo à, hay là lại acc phụ thế :rofl: :rofl:

Hên, sáng đỏ nhặt thêm chai rượu, cứ thế mà chơi thôi kkk

A em vào múc nhanh, hết hàng đỏ đến nơi rồi

Tôi chả phải acc phụ của ai cả, thấy như nào nói như thế các bác cứ làm quá lên, bị phang rõ ràng, các bác ở lại mã cãi với bảng điện, em té trước đã ! Phân với đạm, cổ sản xuất đang phi vào trú ẩn đã hehe