DIG hành trình đến 500k không còn xa!

mày vào mà múc, xúi dại ae ko

dm bán rồi thì biến đi, ko ai nói chuyện với mày đâu

những lúc như này là những lúc cần anh em đồng lòng, dập dìu bay lên bất chợt, lỗ lãi thêm 5-7% ăn thua gì vs tương lai phía sau. ACE vững tay chèo.

Phang cái mả bố mày =))))
Ừ qua mà ăn phân ăn sản xuất đi :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Bác cứ bình tĩnh sang tuần em lót ổ giá thấp với bác :slight_smile:

Rúc đầu vào phân mà trú ẩn đi con trai

Hot đi chym nhạc và lời đây rồi … tông cao vào cho vui vẻ ngày cuối tuần

Các ông toxic bỏ mẹ, có như nào ng ta nói như thế, cứ tăng được mãi à, người mua phải có ng bán chứ ! Cứ nói ngược các ông kỳ vọng là các ông chửi, Thói đời buồn cười =))

Thì mày bán rồi mày cút đi chứ lải nhải làm gì để nghe toxic :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: thích chim thì phải chịu ăn chửi chứ còn gì !
Bảng điện flc đang xanh đấy, qua đó trú đi, khỏi cãi bảng điện hố hố hố

Mới vào HUT làm tý rồi hê hê

1 Likes

Ừ , thế cút :rofl: :rofl:

bố mày éo cần mày mày rúc phân thối lắm cút ra chỗ khác kkk

Nói anh em táng đi cứ cãi cùn, giá cao lực cầu yếu hẳn khiến thanh khoản thấp ! Phệt xuống phát mới có lực mua dần, nhưng tóm lại là bị phệt xả xuống đoạn này thì đúng hơn, chắc các anh lái tính làm vòng mới haha

Đéo ai muốn nghe mày nói đâu, cút mẹ đi thằng trẻ trâu

Chúng mày chửi nhiều , cầu yếu kê mỏng thế này tao mượn kho VPS short bây giờ, toàn lũ toxic

Ừ haha cút chưa? :rofl: :rofl:

mày cố gắng làm người thì làm tử tế, anh nói thật với mày, muốn giàu có thì tìm cty tốt rồi nắm giữ, lâu dài, đừng đi chim chuột, cái nghề này mày theo 10 năm nữa ko có gì cả, con cháu ko có gì nữa, lỗ kép của kép, bạn bè ko ai chơi, bỏ đi mà làm người em ạ

Vẫn khát hàng lắm, hehe, an tâm rồi

Ừ, bố tiễn vong mày nhé, ngu hết phần dog tầm này đi múc HUT =)))))) :rofl: :rofl: :rofl:

còn Short tao chấp cả họ nhà mày short