DIG hành trình đến 500k không còn xa!

@jp5888 ép thoát thôi … lát lái hốt hết đhcđ xoq có game thoát là sai

1 Likes

Short cái mả mẹ mày, dăm ba thằng nhóc lóc chóc tiền ăn đéo có đòi đi sọc, ối zồi ôi , sợ quá cơ :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Bác chắc gì hơn tuổi tôi mà cứ làm như người lão làng

short về 95 đủ tiền trả lãi kho không bác =)) trên bác mới hô về 95 mua lại mà

Nãy mua thêm được ít DIG giá 105, vẫn cứ 1 niềm tin ae ạ

3 Likes

chú trẻ trâu, xứng đáng tuổi con anh

Em nói thế thôi chứ ngu gì kaka. Thôi chúc các bác ở lại cố thủ thành công em té vậy, anh em vây kinh vcđ

Á đù, mày short đi rồi nhảy cầu con

Bác phán xét người khác như thế ko hay ho gì đâu, đầu tư như bác có mà chết

Mấy con chim lợn hôm nay gáy ngứa hết cả đít
DIG của chị m năm nay 156 là ít 2xx là đạt target

8 Likes

Khiếp ! Xinh gái mà ăn nói hư quá, a tét cho 3 cái bây giờ hihi, DIG về 95 rồi mới test lại đc 106 cô em ạ

Bán rồi thì cút bà mày đi.lải nhải lắm.

Chứng khoán tăng giảm 1-2 phiên là bình thường. Tụi chim lợn nó chưa đủ trình để chim lợn Ae digger. Xác địch DIG dài hạn giàu sang phú quý.
DIG tích lũy 10x trong tháng 3, qua tháng 4 phi thẳng 15x trước đại hội. A e Digger kiên nhẫn chờ đợi, giàu sang đang chờ đợi.

1 Likes

Ranh con đu đỉnh ăn theo nói leo này ! Cỡ mày chưa có tuổi, DIG ngon đấy nhưng m đu đỉnh thì là m ngu rồi hahaha

Loại nhân cách giẻ rách như mày bố ỉa vào mồm.bố vào 66 đu con mẹ mày ak.loại mày ăn vài % là chốt lời thì tuổi gì nói chuyện với tao

Mình không thể đi đến đích nếu cứ dừng lại ném đá vào những con ■■■ sủa bên đường. Coi chúng nó không tồn tại đi.

1 Likes

thằng trẻ ranh, bố mày không cần mày lo, cút

Lúc DIG 3x chỉnh về 29 bọn m bảo gãy trend cắt hàng, chị đây dốc túi mua sạch tiền
đến lúc DIG lên 35 bọn broker cũng hô về 31 rồi mua. DIG chỉnh mẹ về 7x.
đến 7x về 6x bọn m đâu chịu mua đòi về 57 58, phi mẹ lên 12x
Test cái đầu bố bọn m à ???

18 Likes

Trong túi đếch biết có bao nhiêu tiền, đòi test test. Test cái mã cha chúng m. Bọn m nghĩ giải cứu được thế giới chắc ??

8 Likes

Ai mà xả giá 103 kinh thế kia nhỉ kakaka