DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bọn đấy so làm sao đc với người đẹp, vừa đẹp lại giàu, 25 tháng 4 đại hội có gặp người đẹp không vậy ?

2 Likes

Ơ thằng con hoang này còn chưa cút à? :rofl: :rofl: nghiện nghe chửi à con?

:)) mượn kho vps xả đi bạn ơi để chúng tôi nhặt thêm kkk

Em ủy quyền cho người thân đi, dạo này bận quá ạ

5 Likes

Nghe nó mượn kho sọc về 95 là thấy ngu hết phần c hó rồi, nói nhiều với nó làm gì, chửi xong tặng kèm cây cờ thôi kkkkk :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes:

Hạn chế dùng từ ae nhé.ở đây k ai ae với loại mày đâu.biến

Cú xả lần này làm nát gáo bà con chứng sĩ DIGER kkk

Lợi dụng tâm lý cuối tuần Cái nó lại lùa các con giời vào Hàng Hóa chả khác Éo gì Bank, Chứng , thép kỳ trước … Sang tuần HH lại lăn đùng ra thôi …Chấp hết

Lại muốn gặp gái xinh đấy kkk

1 Likes

DIG giảm giá vol to đùng thế này thì nát gáo bà con rồi, 1 cú vả cực mạnh từ lái kkk

chui trong hang ra hả em

Bị phụ nữ sỉ vả nhục nhã quá nên ráng ở lại chim hả ku =))))) :rofl: :rofl: :rofl:

Lải nhải như thằng đàn bà

Ở lại chia buồn cùng ae tý kkk

Haha DIG sàn 10 phiên không chớp mắt và còn gia tăng giá 78 nên càng giảm càng thích nhé. Cứ chờ thêm vài phiên đỏ là lại Múc. Chim lợn càng hót càng hay tôi thích nghe tiếng chim hót. Haha

mày bán xong mày lại ỉa luôn vào bát cơm mày ăn, anh cũng lậy mày, nhà chú ăn cơm với cứt quen rồi hả

2 Likes

tăng gần gấp đôi từ đáy đợt rồi thì lại chả rung lắc.

mấy ông càng hô sập nó lại càng tăng mới buồn chứ :frowning:

2 Likes

Bán đi vì tham lãi nhỏ, sợ, nhưng bán xong rồi lại tiếc, xoắn nên phải tích cực chim lợn thôi

3 Likes

Vcđ thật, xả ATC gần 500k to tổ bố giá DIG về thấp nhất phiên, lạy anh lái rồi kkk, sang tuần lại mất 3 chữ số rồi, mới đc mấy phiên mà các anh lái phũ quá kkkk