DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Con mẹ thằng ngáo này. Lướt lát thì ngậm mẹ cái mồm lại, vào đây thể hiện làm cái b gì kkkk
Mày giỏi mày sọc đi, bố chờ, đang cần mấy thằng ngáo sọc đâyyyyy

Vào phiên ATC tất cả các mã BĐS NLG CEO DIG LDG DXG… đều bị đè bán với khối lượng vài trăm k cổ phiếu, có ý đồ cả

3 Likes

Vì sao ? Vì dòng tiền quay xe sang hóa chất với thép hết rồi em gái ạ hihihi, NLG, DXG còn đc kéo ATC nhé, nhìn giá trước ATC thì biết kkk

Mình thấy DIG giao dịch tốt AE à, chắc ko có âm mưu gì đâu. Càng về gần đỉnh càng có nhiều rung lắc do chốt lời và ng ta về bờ thì bán cắt thôi. Cứ từ từ như vậy sắp tới sóng khủng lắm không việc gì phải vội.

1 Likes

Tôi mong chúng nó đạp thêm, càng đạp tôi càng mừng. Rẻ mua nó mấy sướng :slight_smile:

lảm nhảm như thằng mặc váy

2 Likes

xét về kỹ thuật báo chỉnh từ hôm qua rồi, nó phải chỉnh tý tại đây lấy đà để vượt đỉnh cũ và đi lên mốc mới 1 lần rũ cứ 10% là đánh rất khỏe.

1 Likes

mày chả hiểu đéo gì về kỹ thuật cả cu ạ

Nhìn nến tuần tích cực thế này cơ mà

kệ cm mấy con chim lợn

1 Likes

Nến tuần bị cắt cụt mie cả đầu, đéo hiểu tích cực cái gì kkkk

Thằng ôn này láo nhỉ, người ta cũng đáng tuổi cha chú mày mà mày ăn nói mất dậy quá. Sống có trên dưới tý đi ko sau này con mày lại chửi cha chém chú đấy

1 Likes

Chấp cả mày lẫn con mẹ mày tụt quần chổng đít sủa các bố vẫn ôm kkk

1 Likes

Ô chị BẨY kéo xả xong rồi à? Sang tuần sàn 5 phiên à??? Ô ko chạy sang FLC thì còn cái nịt???

Hàng thằng Quyết còi thì về mà bú liếm

Nhịp chỉnh để đuổi hết bọn giái bé xuống tàu thôi mà

1 Likes

Con ■■■ dại ở đâu ra sủa càn thế, về bảo cmm tụt quần ra bới lông cho cả làng xem

10% là thông thường cu nhé tao ko thèm lướt lấy mấy đổng bạc lẻ.

Theo tôi bác nào trên địa bàn có dự án DIG đang triển khai, các bác Update thông tin/tiến độ/hình ảnh của dự án, như vậy các vùng miền có DA đều có người update, Topic mới thêm giá trị, các NĐT dài hạn sẽ càng yên tâm nắm giữ. Khi nào DIG triển khai DA khu vực của tôi, tôi xin xung phong update.

4 Likes

Đọc cmt chim lợn chim leo vào nhóm bay như nhặng , cổ đông còn lại uy tín của dig ở đây ko nói nhiều trước đhcđ giá 140-160k .

1 Likes