DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Có vẻ như mấy con chim đầu con lợn hôm nay lại rôm rả kêu éc éc nhỉ . Cả cuộc đời chỉ chạy theo cắn đít người khác thật tội nghiệp !!!:grin::grin::grin:

Chửi mày suốt cả chiều rồi mad vẫn chưa chui vaod hang hả em, thôi sống để ông bà tổ tiên còn muốn nhìn mặt em lúc chết em ạ

Bác bán thì bác cứ bán, đợi rẻ mua lại. Chứ lsao phải hô phải rủ người khác bán cùng mình làm gì, ở pic này đa phần ae nắm giữ dài hạn nên bác hô chốt vậy bị ae phản đối thì trách ai. E k biết các bác có tỉ này tỉ nọ đầu tư, nhưng mà mang tiếng đầu tư làm sao nó sang người lên, hào sảng lên như A7 ấy. Cái e học được ở A7 lớn nhất đó là đạo đức kinh doanh. Muốn mua chẳng bao giờ chim, đã bán không bao giờ nói xấu. Đấy là đạo đức nghề nghiệp.

3 Likes

Mình thì đầu cơ thôi, mình cũng tự nhận vậy mà đâu có dấu diếm gì đâu ? có sao nói vậy thôi mà ae làm căng quá kkk. Riêng chúng nó mà chửi mình mình phải chửi lại x2 . Cám ơn bạn góp ý kkk

1 Likes

Xin lạy mày một lạy. Bán rồi thì đi chỗ khác , lải nhải cả ngày ko mệt à

chỉnh thì chấp chỉnh, hàng tháng tôi vẫn trích 1 khoản nhặt thêm DIG, CEO, L14. Dạo này ko thấy thầy nhắc tới L14 nhỉ, đang tích lũy quá đẹp, dự sang tuần L14 phi ầm ầm lài chym lợn lại chết hết.

Bố đang chửi mấy con ■■■ sủa bậy cán càn thôi chứ ko nc gì về cp DIG nữa nhé, lạy tao thì quỳ xuống, xếp bằng chân ngay ngắn vào ko tao lại quất cho bỏ mẹ bỏ cha đấy

Dm con cầu này mày đúng là loại óc lợn

Bằng mẹ mày mồm ■■■ vó ngựa chửi ông nội, đánh ông ngoại mày ở nhà ko

Mấy con gà bị bố thịt nó gọi con mẹ mày ra chấp đọ tk.mày thua nó nhét cứt mõm con mẹ mày kìa

8 Likes

Bố mày ró quan tâm họ nhà mày nhưng đẻ ra thằng con quái thai thật xấu hổ

Con nòng nọc đứt đuôi nhà mày chui vào ổ trứng ung con mẹ mày đẻ ra thằng ăn theo nói leo, cắn càn của bậy lung tung, bảo mẹ mày tốc váy lên che mặt cho đỡ xấu hổ

Bạn bán rồi thì thôi. Chửi bới lôi kéo làm gì. Nhiều anh em đầu tư lâu dài. Lên học hỏi tư duy sếp A7. Kiếm ăn lâu dài chứ có phải 1 lần nhảy nhót ăn đc 1 lần rồi thôi đâu. Quân tử lên bạn. Lớn cả rồi

Dm mày nhớ ấy dm mày DIG nó quay laii xanh bố mày lôi cả họ mày lên chửi cả năm mày nhớ đấy

Thì em đã thôi ko nói gì về cp DIG nữa rồi chúng nó cứ réo tên em chửi đó chứ ! DIG hàng xịn, giảm ngắn hạn em đầu cơ thì cũng rình cả thôi mà chúng nó chửi quá em phải chơi lại đến cùng bác ạ.

1 Likes

Xanh thì kệ cmm, nó là cung-cầu thị trường, giá chỉnh cầu khỏe mất hàng thì kể cả có mua lại cao hơn giá bán thì bố cũng dám chơi dám chịu. LQ kẹc gì đến mả tổ nhà mày à mà mày lôi tên ông nội mày lên thế thằng đầu đầy giun này

Dkm lúc nó tăng mày rúc ở đâu lên coi như đỏ để mày ra sủa bố mày sẽ nhớ mày thằng thần kinh này để mỗi lần bố cần bố mày laii lôi mày đã chửi

Ok. Chia sẻ , cho đi như sếp A7. Học hỏi lẫn nhau. Ko nên lôi phụ huynh vào. Em nghĩ thế là ok.

Mình theo dig từ lâu rồi. Nhiều người vào chê này nọ mình cũng chẳng xoắn gì đâu. Giảm mua thêm.

Mấy đứa chim lợn thì đừng quan tâm nó. Mỗi người gắn 1 cờ là xong, khỏi trả cheo.

1 Likes