DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Kệ con mẹ mấy con cl sủa ae ạ. Chấp cả họ nhà chúng nó sủa ae ta vẫn x nhiu lần tk hết chu kỳ này lên đại gia. Ae ít cổ cũng phải vài tỷ ae nhiu thì chục tr đô ngàn tỷ

1 Likes

Ae thấy con c.hó @upbo ở đâu ko. Nó sủa xong cái lại chạy đâu mất rồi

Thằng @jp5888 này chắc lập một đống nick, bán thì chim mà mua xong thì lao vào hô rồi liếm đít thôi mà, đời nó chỉ là loại ăn theo nói leo la liếm thôi mà, quan tâm nó làm éo gì, đi theo thầy và các anh ăn lộc rơi mà còn ko biết điều

5 Likes

Hay thật, cứ đỏ cái là các bạn ấy lại xuất hiện :joy::rofl:

1 Likes

Dm cút

Có lẽ muối tiếc nhất là phải của cha mẹ mày khi tuồn mày ra từ cái lỗ thiêng liêng của mẹ mày nhưng không nuôi dạy mày thành người mà.phải làm súc vật đi chim lợn con ạ.

1 Likes

Dig có kỳ vọng lớn nhất sàn. Nên công nhận lắm CL thật :))

DIG có thể chuẩn bị có thêm vài tổ chức đăng ký mua vào chứ các cổ phiếu khác thì ít lắm

DIG ngon thế mà các tổ chức không lên kế hoạch mua vào là bỏ lỡ mất cơ hội vàng…

Tao chỉ hỏi chú em vì sao thằng Quýt bán chui lần này bị hồi 75tr cổ, biết thì trả lời, ko biết thì câm mõm và đi chạy xe ôm. Giải thích nhiều làm gì?

1 Likes

Tổ tiên nhà mày vô phúc lắm mới đẻ ra mày loại sáng nhổ chiều liếm như mày đó con tinh trùng khuyết tật, mang cả tổ tiên ra kiếm mấy xu lẻ mày là hạng gì vậy con trai

2 Likes

Quan hệ yếu đi rồi, trc thì xuôi nhưng bố nuôi yếu rồi, vớ vẩn đợt tới bị xích

Cái cơ bản vậy cũng ko nhận ra còn bày đặt đi chim. Thật là mày ngu đến xúc phạm thời gian của tao đó @MINH12345679

1 Likes

Có một thứ trên đời ko bao giờ được nói chuyện tử tế và thoả hiệp càng ko bao giờ ngồi chung thuyền là lũ chim lợn, vừa ăn xong là ị luôn vào bất cơm chúng nó liếm!

Cảm ơn bạn đã đưa ra cảnh báo. Cũng cần có những người như bạn để cổ đông DIG có cái nhìn đa chiều hơn về mã này. Trước kia, khi chưa biết A7 tôi cũng nhảy nhót loạn xạ, cũng chạy theo khuyến nghị của broker, có gồng lỗ, gồng lãi, có chốt lời, có cắt lỗ,… rồi đi học phân tích kỹ thuật để tự tin hơn khi trading. Nhưng từ khi biết A7, mặc dù chưa gặp ngoài đời, chưa 1 ngày làm đệ tử, chưa một ngày nhận là Thầy nhưng cá nhân tôi nhận thấy bản thân mình phù hợp với phương pháp, phân tích, nhận định, tư duy của A7 nên tôi theo. Có thể bạn ko thích A7, bạn ko thích tư duy của A7 hoặc bạn ko thích DIG,…. hoặc bạn thấy DIG có gì đó không ổn nên muốn cảnh báo cho mọi người thì nên đưa ra căn cứ, dẫn chứng cụ thể. Còn bạn vào đây chỉ để chọc tức, chửi bới và đi khuyến nghị mua cổ phiếu khác ngoài DIG thì không nên tí nào. Ko ai trong này chào đón bạn cả, vừa mất thời gian của bạn lại còn mất thời gian của mọi người khi vào Pic đọc toàn thấy chửi nhau

6 Likes

Thôi đừng chửi nhau nữa dm cứ gắn cờ thôi bạn

2 Likes

Nhất trí, chúng nó thèm khát quá đến nỗi phải mang cả tổ tiên ra cho nta chửi để mong cover lại, ae ta càng yên tâm cầm hàng

3 Likes

:)) chim lợn với chửi nhau làm gì thư giãn cuối tuần đi các ông

Cứ đánh dấu bịt mõm nó lại

1 Likes

Khoá mõm nó lại đê anh em kkk

1 Likes