DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tôi đánh dấu rồi các bạn đánh dấu đi

1 Likes

Ăn bạc lẽ như chú đi CL nhục lặm. Sống bằng đôi chân của mình. Anh thằng dân làng chài ở miền trung vào SG tự lập sống bằng đôi chân của mình nha. Đừng gì mấy đồng bạc lễ mà đi CL nha. Àh ai cũng tốt nghiệp đại học rồi :slight_smile:

Chấp cả mày, con mẹ mày, thằng bố mày tụt quần chổng đít ngồi bàn thờ sủa.

1 Likes

Đây Minh ngáo, mày về ôm lấy a QC nhà mày đê, về ôm quỹ đất anh mày đi, anh mày còn niêm yết mẽo, mua đội bóng nữa, mua mà ăn chín vạn mười ngàn lần đê

5 Likes

Thằng phản phúc mang tổ tiên ra cho thiên hạ ỉa lên đầu để kiếm bạc lẻ

1 Likes

Ông nào kỹ thuật, t+ trading, bán rồi chờ cover hay ko cover thì bớt bớt chém, chửi bới hộ cái. Các ông tài cả rồi. Lập riêng pic khoe tài khoe giỏi đi. Có cái chỗ ae cầm dài sinh hoạt, các ông lướt lát cứ nhảy nhót rồi chửi bới, mệt hết cả đầu. Tự trọng cái đê, bán rồi thì next kkkk

6 Likes

tôi có thích chửi đâu, tự nhiên chúng nó lôi gia đình tôi chửi trước đó chứ. Anh em rác mắt thì thông cảm, thằng nào chửi bới cùng tôi thì chúng nó cũng như tôi cả thôi haha

Ngu như con c.hó mà còn to mồm, thế mày đi mà bắt đáy TDH ấy hố hố, bớt cái mõm lại để khỏi lòi cái ngu ra con ạ

DiG cầm dài, ngắn đều có ăn cả; tuỳ duyên mỗi người :wink:

1 Likes

Cũng tội mấy đứa em nó ngu dốt, anh chơi DIG chưa biết Anh A7, sau khi chơi mới biết và đã biết tầm nhìn Anh A7 không bao người hiểu đâu. Anh không biết Exciter, 25 năm trước anh chỉ biết Cub 86 gọi là kim vàng giọt lệ thôi ch.ó con

2 Likes

Kính gửi cổ đông DIG,
Điều chỉnh là cơ hội cơ cấu lại danh mục để gia tăng D.IG
AE nào cần nguồn mà giá bị chặn thì tham khảo.
Cho vay ma.rgin DIG tỷ lệ 50% nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu ko hữu ích. Xin cảm ơn.

|

Trung thủ

Cũng tội mấy đứa em nó ngu dốt, anh chơi DIG chưa biết Anh A7, sau khi chơi mới biết và đã biết tầm nhìn Anh A7 không bao người hiểu đâu. Anh không biết Exciter, 25 năm trước anh chỉ biết Cub 86 gọi là kim vàng giọt lệ thôi ch.ó con

1 Likes

Mà thôi nếu chú mày đang đái ra quần rồi thì cứ bình tĩnh, t2 tới quăng dép guốc mà chạy flc đi, qua múc dig cõng các bố lên là dc rồi, bố giúp người rộng lượng lắm, ko cần cả nhà mày qua cảm tạ ơn đức đâu.

Chứ còn thể loại đánh flc đi phân tích doanh nghiệp như chú mày thì ngu hết phần d.og, ko biết hàng anh Quýt là hàng cờ bạc hoặc lươt lát lấy cảm giác mạnh à mà mày còn cuồng lên ôm hô hô hô :))

Tao cứ thích chấp con Mẹ mày sủa cơ cho mày cay. Tao lại đéo thích nói câu khác haha

Thì cứ đặt vai trò là ông xem, mới mua chưa về, nó đỏ, lại có người khác nhảy vào khoe bán, rồi bảo là còn giảm mạnh nữa thì ông nghĩ sao.
Cầm dài, thì chỉ mong giảm để mua thêm. Cầm ngắn, t+ hoặc cần tiền muốn bán mà gặp trường hợp này không cáu mới lạ.
Nói chung, cứ đặt mình ở vị trí người khác. Thấy có câu nói trên thị trường: mình bán cp rồi thì chúc cho người mua sau mình có lãi mới là phải đạo ;))

P/S: ô bán rồi vào pic khoe, và kêu giảm nữa, bị người ta nói, lẽ ra nên tự thấy mình vào ko đúng chỗ :wink:

2 Likes

2 Likes

Ngoan cố cãi cùn.ở đây hầu hết cổ đông dài hạn.mày đánh lướt thì cứ lướt.ăn đc thì cứ ăn.k ai nói gì mày cả.mày tự xem lại cmt của mày đi.xui ae táng đi rồi dọa short.bị cả hội đồng chửi cho giờ còn cãi cùn.bố mẹ mày thấy mày như vậy cũng k bênh nổi.bán rồi thì im cmm đi.lải nhải từ chiều chả có câu nào ra hồn người mà cứ sủa inh ỏi.

1 Likes

Nó đã thích khịa thì phải cho nó sủa như thằng đàn bà xong cho cả con mẹ nó sủa nữa, chổng đít sủa luôn xong vào khoá cmn mõm chúng nó lại.

Nói cho ch.ó con nghe để biết nha. Anh chưa biết A7, anh làm 1 vòng kiếm x4 đấy. Sau đó anh
Mua lại tháng 10/2021 anh định làm vòng nữa nhưng khi biết Anh A7 anh chơi dài hạn không ra vô nha, vì theo A7 anh không mất thời gian nha và anh kỳ vọng theo A7, mà may mắn còn biết nhiều anh chị trên diễn đàn này làm niền vui đó ch.ó con. Như Anh Chị @Thudao.com , @Dao_Ngoc , @lang_khach_oilngas , và nhiều anh chị và đặc biệt Anh A7 @Sieucophieu12345

5 Likes

Nhìn con ch ó con sủa vui vui

1 Likes